Công Ty TNHH Trường Mạnh

NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Mã số thuế4000556267
Tên tiếng ViệtCông Ty TNHH Trường Mạnh
Tên viết tắtTRUONG MANH CO., LTD
Tên giao dịchTRUONG MANH CO., LTD
Địa chỉKhối phố Mỹ Hòa, Xã Nam Phước, TP Đà Nẵng, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Trường Mạnh
Ngày cấp GCN ĐKKD25/02/2009
Ngày bắt đầu hoạt động25/02/2009
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu18/10/2026 10:39
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty TNHH Trường Mạnh đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

C13210Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Trường Mạnh

Công Ty TNHH Trường Mạnh kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty TNHH Trường Mạnh là Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác (mã ngành C13210). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 3 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Ai là người đại diện của Công Ty TNHH Trường Mạnh?
Người đại diện của Công Ty TNHH Trường Mạnh là Nguyễn Trường Mạnh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4000556267.
Địa chỉ của Công Ty TNHH Trường Mạnh ở đâu?
Công Ty TNHH Trường Mạnh đăng ký địa chỉ trụ sở tại Khối phố Mỹ Hòa, Xã Nam Phước, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Nam Phước, Đà Nẵng.
Công Ty TNHH Trường Mạnh còn hoạt động không?
Mã số thuế 4000556267 của Công Ty TNHH Trường Mạnh đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/10/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 4000556267 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4000556267 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 40 là số phân khoảng; bảy chữ số 0055626 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 7 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Nam Phước

309Tổng doanh nghiệp
166Đang hoạt động
143Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đà Nẵng: 55.014 doanh nghiệp, trong đó 23.082 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo67
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác66
Xây Dựng54
Vận Tải Kho Bãi20
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ16
Hoạt Động Của Đảng Cộng Sản, Tổ Chức Chính Trị - Xã Hội, Quản Lý Nhà Nước, An Ninh Quốc Phòng; Bảo Đảm Xã Hội Bắt Buộc7

Theo loại hình

Công ty TNHH190
Công ty TNHH MTV57
Công ty cổ phần27
Doanh nghiệp tư nhân10
Cơ quan nhà nước khác6
Hợp tác xã5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST166
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký64
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST51
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST17
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh11

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Trường Mạnh"

Có tổng cộng 3 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VIỆT DƯƠNG

Mã số thuế:0315013644
237/4/74 Hòa Bình, Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BIỆT THỰ HOA

Mã số thuế:0108039891
Số 42 Trần Phú, Phường Ba Đình, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GAS NHẬT MAI

Mã số thuế:3702561837
Thửa đất số 533, tờ bản đồ số 967, KDC Việt Sing, Phường An Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Danh mục công cụ 122

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp17
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 122 công cụ