CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG

NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Mã số thuế3502378922
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG
Địa chỉSố 161 Nguyễn Văn Linh, Phường Bà Rịa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Cẩm Nhung
Ngày cấp GCN ĐKKD09/11/2018
Ngày bắt đầu hoạt động09/11/2018
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu27/09/2026 16:13

Ngành nghề kinh doanh

S9610Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
P8559Giáo dục khác chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG

Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 161 Nguyễn Văn Linh, Phường Bà Rịa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Bà Rịa, Hồ Chí Minh.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG có mã số thuế 3502378922, được cấp ngày 09/11/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG là Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao) (mã ngành S9610). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 2 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG còn hoạt động không?
Mã số thuế 3502378922 của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (27/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 3502378922 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THẨM MỸ CEE NHUNG được đồng bộ gần nhất lúc 16:13 ngày 27/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bà Rịa

1.210Tổng doanh nghiệp
526Đang hoạt động
679Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác359
Xây Dựng195
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo92
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ87
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống67
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản54

Theo loại hình

Công ty TNHH892
Công ty cổ phần114
Doanh nghiệp tư nhân89
Chưa phân loại31
Cơ quan nhà nước khác28
Công ty TNHH MTV21

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST526
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST474
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký124
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh50
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST31
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký4

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Cẩm Nhung"

Có tổng cộng 151 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH STONE THANH BÌNH

Mã số thuế:1102180441
Thửa đất số 46, KDC xã Thạnh Phước, ấp Cả Sáu, Xã Thạnh Phước, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV LƯƠNG THỰC THIÊN NHUNG

Mã số thuế:1602233525
197 đường Trần Phú, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂY YÊN

Mã số thuế:1702366046
Tổ 14 ấp Xẻo Dinh, Xã Tây Yên, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TT GENESIS

Mã số thuế:0319546957
2-4-6 Đoàn Như Hài, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC & NGOẠI NGỮ BẢO HÂN MỸ AN

Mã số thuế:1102161216
Ấp 3, Xã Mỹ An, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 9195

Mã số thuế:1801825364
Thửa đất 4156, KDC Ngân Thuận, Đường Lê Hồng Phong, Khu vực 5, Phường Bình Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PALLET GỖ TDN

Mã số thuế:3604078332
K5/20a, Khu phố Bửu Hòa 3, Phường Biên Hòa, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THAIWALK

Mã số thuế:0319364072
268B đường Long Phước, khu phố 14, Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV HOÀNG PHÁT- VN

Mã số thuế:3901368958
Ấp Cây Trắc, Phường Gia Lộc, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TOÀN NHUNG

Mã số thuế:3801326390
Tổ 1, thôn Đức Lập, Xã Phú Nghĩa, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Danh mục công cụ 122

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp17
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 122 công cụ