CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI

NNT đã được cấp MST
Mã số thuế3401190699
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI
Tên tiếng AnhFDI DEVELOPMENTAL INVESTMENT COMPANY LIMITED
Tên giao dịchFDI DEVELOPMENTAL INVESTMENT COMPANY LIMITED
Địa chỉ57-58/B1 KDC Bến Lội - Lại An, thôn Thắng Thuận, Phường Hàm Thắng, Lâm Đồng, Việt Nam.
Người đại diện Đặng Văn Vệ
Ngày cấp GCN ĐKKD16/07/2019
Ngày bắt đầu hoạt động16/07/2019
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu11/10/2026 07:49

Ngành nghề kinh doanh

G4661Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
N7710Cho thuê xe có động cơ
P8511Giáo dục nhà trẻ
P8512Giáo dục mẫu giáo
C1077Sản xuất cà phê
G4711Bán lẻ tổng hợp với lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
C1061Xay xát và sản xuất bột thô
G4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ
G4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
C1075Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
C1030Chế biến và bảo quản rau quả
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
C1102Sản xuất rượu vang
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
F4101Xây dựng nhà để ở
F4311Phá dỡ
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
N8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
C1104Sản xuất mạch nha ủ men bia
M7310Quảng cáo
H5224Bốc xếp hàng hóa
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
F4312Chuẩn bị mặt bằng
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
M7320Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
C1079Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
M7020Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
G4633Bán buôn đồ uống
G4632Bán buôn thực phẩm
G4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
R9329Hoạt động vui chơi giải trí khác
C1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI

Ai là người đại diện của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI?
Người đại diện của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI là Đặng Văn Vệ theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3401190699.
Địa chỉ của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI ở đâu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI đăng ký địa chỉ trụ sở tại 57-58/B1 KDC Bến Lội - Lại An, thôn Thắng Thuận, Phường Hàm Thắng, Lâm Đồng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Hàm Thắng, Lâm Đồng.
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI còn hoạt động không?
Mã số thuế 3401190699 của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (11/10/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 3401190699 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3401190699 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 34 là số phân khoảng; bảy chữ số 0119069 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 9 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI là bao nhiêu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN FDI có mã số thuế 3401190699, được cấp ngày 16/07/2019. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Hàm Thắng

744Tổng doanh nghiệp
402Đang hoạt động
342Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Lâm Đồng: 30.271 doanh nghiệp, trong đó 13.912 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác205
Xây Dựng142
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo66
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ61
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản37
Vận Tải Kho Bãi31

Theo loại hình

Công ty TNHH583
Công ty cổ phần71
Doanh nghiệp tư nhân34
Công ty TNHH MTV31
Cơ quan nhà nước khác8
Hợp tác xã3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST402
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký222
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST76
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST23
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh21

Danh mục công cụ 122

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp17
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 122 công cụ