CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH
| Mã số thuế | 2803069676 |
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH |
| Địa chỉ | TĐC Đại Thắng, Phường Hải Lĩnh, Thanh Hóa, Việt Nam. |
| Người đại diện | Lê Thị Phương |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 12/05/2023 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 12/05/2023 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 20/09/2026 06:57 |
Ngành nghề kinh doanh
| P8559 | Giáo dục khác chưa được phân vào đâu |
| N7810 | Hoạt động của các trung tâm giới thiệu việc làm |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
| P8511 | Giáo dục nhà trẻ |
| P8512 | Giáo dục mẫu giáo |
| P8521 | Giáo dục tiểu học |
| P8522 | Giáo dục trung học cơ sở |
| P8523 | Giáo dục trung học phổ thông |
| P8551 | Giáo dục thể thao và giải trí |
| R9312 | Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH là Lê Thị Phương theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2803069676.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH ở đâu?
CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH đăng ký địa chỉ trụ sở tại TĐC Đại Thắng, Phường Hải Lĩnh, Thanh Hóa, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Hải Lĩnh, Thanh Hoá.
CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH còn hoạt động không?
Mã số thuế 2803069676 của CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 2803069676 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 2803069676 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 28 là số phân khoảng; bảy chữ số 0306967 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH NHẬT MINH PHƯƠNG TH có mã số thuế 2803069676, được cấp ngày 12/05/2023. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Hải Lĩnh
73Tổng doanh nghiệp
36Đang hoạt động
36Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Thanh Hoá: 28.324 doanh nghiệp, trong đó 12.516 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH47
Công ty cổ phần11
Doanh nghiệp tư nhân9
Trường học / cơ sở giáo dục3
Công ty TNHH MTV2
Tổ hợp tác1
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST36
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký19
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST7
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh6
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST4
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Thị Phương"
Có tổng cộng 485 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
