CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ
| Mã số thuế | 1900652627 |
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ |
| Địa chỉ | Ấp Tràm 1, Xã Hòa Bình, Cà Mau, Việt Nam. |
| Người đại diện | Lê Thành Luân |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 20/05/2019 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 20/05/2019 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 17/09/2026 22:19 |
Ngành nghề kinh doanh
| G4661 | Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ, mã số thuế 1900652627 và địa chỉ Ấp Tràm 1, Xã Hòa Bình, Cà Mau, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ ở đâu?
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ đăng ký địa chỉ trụ sở tại Ấp Tràm 1, Xã Hòa Bình, Cà Mau, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Hoà Bình, Cà Mau.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ có mã số thuế 1900652627, được cấp ngày 20/05/2019. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ là Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan (mã ngành G4661).
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ còn hoạt động không?
Mã số thuế 1900652627 của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÊ PHÚ đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (17/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Hoà Bình
285Tổng doanh nghiệp
142Đang hoạt động
143Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Cà Mau: 13.222 doanh nghiệp, trong đó 5.361 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH104
Công ty TNHH MTV103
Doanh nghiệp tư nhân31
Công ty cổ phần24
Cơ quan nhà nước khác8
Trường học / cơ sở giáo dục5
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST141
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST61
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký57
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST14
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh11
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)1
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Thành Luân"
Có tổng cộng 55 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
