CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA
| Mã số thuế | 0317752993 |
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA |
| Địa chỉ | 168/27/13 đường Bình Trị Đông, Khu Phố 7, Phường Bình Trị Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | Nguyễn Phương Trang |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 26/03/2023 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 26/03/2023 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 17/09/2026 19:23 |
Ngành nghề kinh doanh
| M7110 | Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan |
| C1622 | Sản xuất đồ gỗ xây dựng |
| C1629 | Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện |
| C2022 | Sản xuất sơn, véc ni và các chất sơn, quét tương tự; sản xuất mực in và ma tít |
| C2220 | Sản xuất sản phẩm từ plastic |
| C2392 | Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét |
| C2395 | Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao |
| C2592 | Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại |
| C2790 | Sản xuất thiết bị điện khác |
| C3290 | Sản xuất khác chưa được phân vào đâu |
| C3314 | Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện |
| G4773 | Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ) |
| H4933 | Vận tải hàng hóa bằng đường bộ |
| M7310 | Quảng cáo |
| M7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
| N7730 | Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển |
| S9522 | Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị, đồ dùng gia đình |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA là Nguyễn Phương Trang theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0317752993.
Thông tin mã số thuế 0317752993 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA được đồng bộ gần nhất lúc 19:23 ngày 17/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA còn hoạt động không?
Mã số thuế 0317752993 của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (17/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA là Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan (mã ngành M7110). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 16 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THANH HÓA có mã số thuế 0317752993, được cấp ngày 26/03/2023. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Trị Đông
4.766Tổng doanh nghiệp
1.902Đang hoạt động
2.692Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH3.857
Công ty TNHH MTV517
Công ty cổ phần244
Doanh nghiệp tư nhân129
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại5
Trường học / cơ sở giáo dục3
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST1.902
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.523
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST824
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST190
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký168
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh155
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Phương Trang"
Có tổng cộng 17 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
