CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM

NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Mã số thuế0313591826
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM
Tên tiếng AnhPERFORMANCE MOTORS VIETNAM COMPANY LIMITED
Tên giao dịchPERFORMANCE MOTORS VIETNAM COMPANY LIMITED
Địa chỉ02 Nguyễn Khắc Viện, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Huỳnh Tuấn
Ngày cấp GCN ĐKKD30/12/2015
Ngày bắt đầu hoạt động30/12/2015
Kết thúc năm tài chính30/06
Cập nhật dữ liệu18/10/2026 15:25
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

G4512Bán lẻ ô tô con (loại 9 chỗ ngồi trở xuống)
G45200Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
K66220Hoạt động của đại lý và môi giới bảo hiểm
L68100Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM

CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 0313591826 của CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/10/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM còn đăng ký tên PERFORMANCE MOTORS VIETNAM COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 0313591826 đều cho ra cùng một kết quả.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM ở đâu?
CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại 02 Nguyễn Khắc Viện, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh.
Thông tin mã số thuế 0313591826 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM được đồng bộ gần nhất lúc 15:25 ngày 18/10/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH PERFORMANCE MOTORS VIETNAM là Nguyễn Huỳnh Tuấn theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0313591826.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tân Mỹ

3.785Tổng doanh nghiệp
2.132Đang hoạt động
1.632Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.267
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ458
Xây Dựng300
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản252
Thông Tin Và Truyền Thông211
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ194

Theo loại hình

Công ty TNHH2.841
Công ty cổ phần557
Công ty TNHH MTV246
Văn phòng đại diện51
Doanh nghiệp tư nhân45
Tổ chức khác9

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST2.129
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký737
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST652
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh191
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST52
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký17

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Huỳnh Tuấn"

Có tổng cộng 3 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ TÂM AN

Mã số thuế:3502567817
25/3 Trần Bình Trọng, Phường Tam Thắng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VẠN THÀNH KIM

Mã số thuế:0314524621
224/34 Phạm Văn Chí, Phường Bình Tiên, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG

Mã số thuế:4100910842
30 Huỳnh Thúc Kháng, Phường Quy Nhơn, Gia Lai, Việt Nam.

Danh mục công cụ 122

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp17
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 122 công cụ