CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON

NNT đã được cấp MST
Mã số thuế0110276466
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON
Tên tiếng AnhWINSON TRADE, INVESTMENT AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchWINSON TRADE, INVESTMENT AND CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉSố 6 Nguyễn Gia Thiều, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Vũ Chí Thắng
Ngày cấp GCN ĐKKD07/03/2023
Ngày bắt đầu hoạt động07/03/2023
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu24/09/2026 05:48

Ngành nghề kinh doanh

L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
B0510Khai thác và thu gom than cứng
B0520Khai thác và thu gom than non
B0610Khai thác dầu thô
B0620Khai thác khí đốt tự nhiên
B0710Khai thác quặng sắt
B0730Khai thác quặng kim loại quý hiếm
B0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
B0891Khai thác khoáng hóa chất và khoáng phân bón
B0892Khai thác và thu gom than bùn
B0893Khai thác muối
B0899Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
B0910Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác dầu thô và khí tự nhiên
B0990Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai khoáng khác
C2392Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
C2399Sản xuất sản phẩm từ chất khoáng phi kim loại khác chưa được phân vào đâu
C2410Sản xuất sắt, thép, gang
C2420Sản xuất kim loại quý và kim loại màu
C2511Sản xuất các cấu kiện kim loại
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4211Xây dựng công trình đường sắt
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4221Xây dựng công trình điện
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4291Xây dựng công trình thủy
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
F4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5590Cơ sở lưu trú khác
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
I5629Dịch vụ ăn uống khác
I5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
N8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON

Ai là người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON?
Người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON là Vũ Chí Thắng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0110276466.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON có mã số thuế 0110276466, được cấp ngày 07/03/2023. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON là Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê (mã ngành L6810). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 42 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế 0110276466 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0110276466 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 1027646 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG WINSON, mã số thuế 0110276466 và địa chỉ Số 6 Nguyễn Gia Thiều, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Cửa Nam

3.817Tổng doanh nghiệp
1.767Đang hoạt động
2.021Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác936
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ436
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ402
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống266
Hoạt Động Tài Chính, Ngân Hàng Và Bảo Hiểm258
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo250

Theo loại hình

Công ty TNHH1.867
Công ty cổ phần1.317
Văn phòng đại diện130
Chưa phân loại87
Công ty TNHH MTV71
Cơ quan nhà nước khác61

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.737
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST832
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký824
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST184
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh181
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)30

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Vũ Chí Thắng"

Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ATN HOLDINGS

Mã số thuế:5702231494
Số nhà 901 Đường Trần Thái Tông, Thôn Đông Hải, Đặc khu Vân Đồn, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU NHẬT NAM

Mã số thuế:5701945802
Tổ 4, Khu Diêm Thủy, Phường Cẩm Phả, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

Danh mục công cụ 122

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp17
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 122 công cụ