CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK

Mã số thuế6001746955
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK
Tên viết tắtGULAND ĐắK LắK
Tên giao dịchGULAND ĐẮK LẮK
Địa chỉ29 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.
Người đại diện Võ Thái Phong
Ngày cấp GCN ĐKKD28/10/2022
Ngày bắt đầu hoạt động28/10/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu15/08/2026 16:43
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

L6820Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4221Xây dựng công trình điện
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4311Phá dỡ
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F4321Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
G4763Bán lẻ trò chơi, đồ chơi
G4772Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
M7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
N7710Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK

Ai là người đại diện của CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK?
Người đại diện của CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK là Võ Thái Phong theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 6001746955.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK, mã số thuế 6001746955 và địa chỉ 29 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 6001746955 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK được đồng bộ gần nhất lúc 16:43 ngày 15/08/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế 6001746955 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 6001746955 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 60 là số phân khoảng; bảy chữ số 0174695 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 5 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Địa chỉ của CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK ở đâu?
CÔNG TY CP BẤT ĐỘNG SẢN GULAND ĐẮK LẮK đăng ký địa chỉ trụ sở tại 29 Nguyễn Đức Cảnh, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Buôn Ma Thuột

3.635Tổng doanh nghiệp
1.748Đang hoạt động
1.883Ngừng / tạm ngừng
6Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Đắk Lắk: 20.166 doanh nghiệp, trong đó 9.595 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.145
Xây Dựng635
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ292
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo245
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản154
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống128

Theo loại hình

Công ty TNHH2.581
Công ty cổ phần379
Công ty TNHH MTV345
Doanh nghiệp tư nhân196
Cơ quan nhà nước khác24
Hợp tác xã18

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.747
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.152
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST457
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh191
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST83
—3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Võ Thái Phong"

Có tổng cộng 3 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỰC PHẨM AQUAMARINE

Mã số thuế:0314977029
40K đường Đoàn Phú Tứ, Phường An Lạc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Tư Vấn Kiến Trúc Và Xây Dựng Thiên Huân

Mã số thuế:4201589488
95/2 Bạch Đằng, Phường Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

DNTN Thiên Ngọc

Mã số thuế:5800448181
9 An Dương Vương - P.2, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Buôn Ma Thuột

6 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH VÀ ĐÀO TẠO TÂY NGUYÊN

Mã số thuế:6001840475
C1/2/2 Đường C1, Tổ Dân Phố 2, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - NỘI THẤT NGỌC NGHĨA AD

Mã số thuế:6001840330
Số 215 Lê Thánh Tông, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV XE ĐIỆN VINH

Mã số thuế:6001840274
222 Phan Chu Trinh, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIÊN PHONG AUTO CENTER

Mã số thuế:6001840299
Số 26 – 28 – 30 – 32 Đỗ Xuân Hợp, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN WOWIN HOLDINGS

Mã số thuế:6001840309
Số 211 Y Jút, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG VN

Mã số thuế:6001840316
Số 26 Thăng Long, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Buôn Ma Thuột

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Đắk Lắk

15 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH TM XD BẢO KHANG

Mã số thuế:6001840394
Thôn 1, Xã Ea Ô, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH VÀ ĐÀO TẠO TÂY NGUYÊN

Mã số thuế:6001840475
C1/2/2 Đường C1, Tổ Dân Phố 2, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO - NỘI THẤT NGỌC NGHĨA AD

Mã số thuế:6001840330
Số 215 Lê Thánh Tông, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN XANH KIM THỊNH

Mã số thuế:6001840235
Đường Võ Nguyên Giáp, Tổ Dân Phố Ea Tút, Xã Pơng Drang, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM - DV GIA PHÚC ES

Mã số thuế:6001840267
Số nhà 18 Tô Hiệu, Xã Ea Súp, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HUY THỦY

Mã số thuế:6001840203
18/1 Trịnh Văn Cấn, Phường Tân An, Đắk Lắk, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Đắk Lắk

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ