Công ty Cổ phần Kim Phát Tài
| Tên tiếng Việt | Công ty Cổ phần Kim Phát Tài |
| Địa chỉ | 45/10 Nguyễn Viết Xuân, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam. |
| Người đại diện | Phạm Thị Hòa |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 28/03/2007 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 09/04/2007 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 27/09/2026 10:29 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
Công ty Cổ phần Kim Phát Tài đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| F42 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng |
Câu hỏi thường gặp về Công ty Cổ phần Kim Phát Tài
Xuất hóa đơn cho Công ty Cổ phần Kim Phát Tài cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công ty Cổ phần Kim Phát Tài, mã số thuế 6000636766 và địa chỉ 45/10 Nguyễn Viết Xuân, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Công ty Cổ phần Kim Phát Tài kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công ty Cổ phần Kim Phát Tài là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng (mã ngành F42).
Ai là người đại diện của Công ty Cổ phần Kim Phát Tài?
Người đại diện của Công ty Cổ phần Kim Phát Tài là Phạm Thị Hòa theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 6000636766.
Địa chỉ của Công ty Cổ phần Kim Phát Tài ở đâu?
Công ty Cổ phần Kim Phát Tài đăng ký địa chỉ trụ sở tại 45/10 Nguyễn Viết Xuân, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.
Công ty Cổ phần Kim Phát Tài còn hoạt động không?
Mã số thuế 6000636766 của Công ty Cổ phần Kim Phát Tài đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (27/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Buôn Ma Thuột
3.635Tổng doanh nghiệp
1.748Đang hoạt động
1.883Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Đắk Lắk: 20.166 doanh nghiệp, trong đó 9.595 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH2.581
Công ty cổ phần379
Công ty TNHH MTV345
Doanh nghiệp tư nhân196
Cơ quan nhà nước khác24
Hợp tác xã18
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST1.747
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.152
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST457
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh191
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST83
—3
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phạm Thị Hòa"
Có tổng cộng 315 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Phường Buôn Ma Thuột
1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Đắk Lắk
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
