HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I

Mã số thuế5901119218
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtHỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I
Địa chỉThiên An, Xã Ia Le, Gia Lai, Việt Nam.
Người đại diện PHẠM VĂN NHIỆP
Ngày cấp GCN ĐKKD19/04/2019
Ngày bắt đầu hoạt động22/05/2019
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu26/09/2026 08:20
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

A01Nông nghiệp và hoạt động dịch vụ có liên quan

Câu hỏi thường gặp về HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I

Thông tin mã số thuế 5901119218 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I được đồng bộ gần nhất lúc 08:20 ngày 26/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế của HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I là bao nhiêu?
HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I có mã số thuế 5901119218, được cấp ngày 22/05/2019. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Mã số thuế 5901119218 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 5901119218 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 59 là số phân khoảng; bảy chữ số 0111921 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 8 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I còn hoạt động không?
Mã số thuế 5901119218 của HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Địa chỉ của HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I ở đâu?
HỢP TÁC XÃ NN- THIÊN AN I đăng ký địa chỉ trụ sở tại Thiên An, Xã Ia Le, Gia Lai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Ia Le, Gia Lai.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Ia Le

46Tổng doanh nghiệp
23Đang hoạt động
23Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Gia Lai: 22.509 doanh nghiệp, trong đó 11.341 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác15
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản9
Xây Dựng9
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo6
Giáo Dục Và Đào Tạo2
Vận Tải Kho Bãi2

Theo loại hình

Công ty TNHH MTV15
Công ty TNHH9
Doanh nghiệp tư nhân6
Công ty cổ phần6
Trường học / cơ sở giáo dục5
Hợp tác xã5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST23
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký17
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST4
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST2

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ