Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên

Mã số thuế5801054870
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCông Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên
Tên viết tắtDAM VIEN CO.LTD
Địa chỉSố 29, Phan Đình Phùng, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Tế Khánh
Ngày cấp GCN ĐKKD11/11/2011
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu26/09/2026 08:12
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

I5510Dịch vụ lưu trú ngắn ngày.
S96390Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu
G4632Bán buôn thực phẩm
G4633Bán buôn đồ uống
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)

Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên

Thông tin mã số thuế 5801054870 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên được đồng bộ gần nhất lúc 08:12 ngày 26/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên, mã số thuế 5801054870 và địa chỉ Số 29, Phan Đình Phùng, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên?
Người đại diện của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên là Nguyễn Tế Khánh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 5801054870.
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên còn hoạt động không?
Mã số thuế 5801054870 của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên là bao nhiêu?
Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đàm Viên có mã số thuế 5801054870, được cấp ngày 11/11/2011. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Xuân Hương - Đà Lạt

2.483Tổng doanh nghiệp
1.107Đang hoạt động
1.374Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Lâm Đồng: 30.271 doanh nghiệp, trong đó 13.912 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống581
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác499
Xây Dựng267
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ168
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ165
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo145

Theo loại hình

Công ty TNHH1.760
Công ty cổ phần326
Doanh nghiệp tư nhân199
Công ty TNHH MTV83
Cơ quan nhà nước khác28
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)15

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.107
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST588
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký581
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh110
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST95
—2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Tế Khánh"

Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG LONG AN

Mã số thuế:1102049422
số 403/A, tổ 14, Phạm Thị Cầm, ấp Phước Hưng 2, Xã Mỹ Lộc, Tây Ninh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Lâm Đồng

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THUẬN AN COFFEE

Mã số thuế:6400482510
Số nhà 59, Thôn Đức An, Xã Thuận An, Lâm Đồng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Lâm Đồng

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ