CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK

Mã số thuế5702187125
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK
Tên viết tắtTUONG AN MK PLASTIC COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhTuong An MK Plastic Company Limited
Tên giao dịchTUONG AN MK PLASTIC COMPANY LIMITED
Địa chỉLô CN19-04 Cụm công nghiệp Minh Khai mở rộng, Xã Như Quỳnh, Hưng Yên, Việt Nam.
Ngày cấp GCN ĐKKD10/06/2025
Ngày bắt đầu hoạt động10/06/2025
Cập nhật dữ liệu29/09/2026 12:04
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK

Mã số thuế 5702187125 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 5702187125 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 57 là số phân khoảng; bảy chữ số 0218712 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 5 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK ở đâu?
CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK đăng ký địa chỉ trụ sở tại Lô CN19-04 Cụm công nghiệp Minh Khai mở rộng, Xã Như Quỳnh, Hưng Yên, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Như Quỳnh, Hưng Yên.
CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK còn đăng ký tên Tuong An MK Plastic Company Limited. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 5702187125 đều cho ra cùng một kết quả.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK có mã số thuế 5702187125, được cấp ngày 10/06/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK còn hoạt động không?
Mã số thuế 5702187125 của CÔNG TY TNHH NHỰA TƯỜNG AN MK đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (29/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Như Quỳnh

1.611Tổng doanh nghiệp
1.093Đang hoạt động
510Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Hưng Yên: 26.182 doanh nghiệp, trong đó 14.513 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo625
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác429
Xây Dựng88
Vận Tải Kho Bãi84
Cung Cấp Nước; Hoạt Động Quản Lý Và Xử Lý Rác Thải, Nước Thải39
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản38

Theo loại hình

Công ty TNHH1.225
Công ty cổ phần298
Công ty TNHH MTV29
Doanh nghiệp tư nhân14
Chưa phân loại7
Hộ kinh doanh7

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.085
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký331
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST79
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh67
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST33
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)8

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Hưng Yên

3 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP THUẬN PHÁT

Mã số thuế:1001334127
Tổ dân phố An Lễ, Phường Trà Lý, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TRƯỜNG THẮNG

Mã số thuế:0901246009
Nhà ở liền kề số 158, đường Hải Âu 8, Khu đô thị Dream City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM

Mã số thuế:0901246016
Số 20 đường Lê Quý Quỳnh, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Hưng Yên

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ