CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM |
| Địa chỉ | Khu phố Hàng Trạm, Xã Yên Thủy, Phú Thọ, Việt Nam. |
| Người đại diện | Bùi Văn Long |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 13/05/2020 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 13/05/2020 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 25/09/2026 15:24 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| G4663 | Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng |
| C2733 | Sản xuất thiết bị dây dẫn điện các loại |
| C2740 | Sản xuất thiết bị điện chiếu sáng |
| C2790 | Sản xuất thiết bị điện khác |
| C3320 | Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp |
| F4299 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác |
| F4321 | Lắp đặt hệ thống điện |
| F4322 | Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí |
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| G4651 | Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm |
| G4652 | Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông |
| G4653 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp |
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM
Địa chỉ của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM ở đâu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Khu phố Hàng Trạm, Xã Yên Thủy, Phú Thọ, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Yên Thuỷ, Phú Thọ.
Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM là bao nhiêu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM có mã số thuế 5400516711, được cấp ngày 13/05/2020. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM là Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng (mã ngành G4663). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 14 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 5400516711 của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (25/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 5400516711 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MATAK GOLD VIỆT NAM được đồng bộ gần nhất lúc 15:24 ngày 25/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Yên Thuỷ
126Tổng doanh nghiệp
68Đang hoạt động
58Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Phú Thọ: 29.223 doanh nghiệp, trong đó 15.414 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH62
Công ty TNHH MTV20
Công ty cổ phần17
Cơ quan nhà nước khác7
Hợp tác xã7
Doanh nghiệp tư nhân5
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST65
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST31
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký25
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)3
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh1
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Bùi Văn Long"
Có tổng cộng 61 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Phú Thọ
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
