Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam

Mã số thuế5400332721
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtDoanh nghiệp tư nhân Sinh Nam
Tên viết tắtSINH NAM
Tên giao dịchSINH NAM
Địa chỉTổ 4 (nhà ông Vũ Xuân Sinh), Phường Thái Bình, Phường Thống Nhất, Phú Thọ, Việt Nam.
Người đại diện Vũ Xuân Sinh
Ngày cấp GCN ĐKKD23/11/2009
Ngày bắt đầu hoạt động24/11/2009
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu28/09/2026 12:26
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

S95220Sửa chữa thiết bị, đồ dùng gia đình.
F432Lắp đặt hệ thống điện, hệ thống cấp thoát nước và lắp đặt xây dựng khác

Câu hỏi thường gặp về Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam

Thông tin mã số thuế 5400332721 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam được đồng bộ gần nhất lúc 12:26 ngày 28/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam, mã số thuế 5400332721 và địa chỉ Tổ 4 (nhà ông Vũ Xuân Sinh), Phường Thái Bình, Phường Thống Nhất, Phú Thọ, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam?
Người đại diện của Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam là Vũ Xuân Sinh theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 5400332721.
Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam còn hoạt động không?
Mã số thuế 5400332721 của Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (28/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam là bao nhiêu?
Doanh nghiệp tư nhân Sinh Nam có mã số thuế 5400332721, được cấp ngày 24/11/2009. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Thống Nhất

206Tổng doanh nghiệp
107Đang hoạt động
97Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Phú Thọ: 29.223 doanh nghiệp, trong đó 15.414 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác60
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo27
Xây Dựng23
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ21
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản11
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ8

Theo loại hình

Công ty TNHH97
Công ty cổ phần43
Công ty TNHH MTV39
Doanh nghiệp tư nhân6
Trường học / cơ sở giáo dục5
Hợp tác xã5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST106
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST43
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký42
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST8
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh4
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Vũ Xuân Sinh"

Có tổng cộng 9 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN DIAMOND GOLD

Mã số thuế:2803017773
Lô 204 Trịnh Khả, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP DIAMOND

Mã số thuế:2802981833
Lô 204 Trịnh Khả, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH ÁNH TRĂNG VÀNG

Mã số thuế:0315508051
480/60C Bình Quới, Phường 28(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SEVA

Mã số thuế:0700756024
Số 908, đường Trần Hưng Đạo, Xã Bình Mỹ, Ninh Bình, Việt Nam.

Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Phát Triển Thành Phố Hồ Chí Minh - Chi Nhánh Thanh Hóa

Mã số thuế:0300608092-079
Số 13, 14 Phan Chu Trinh, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

Doanh Nghiệp Tư Nhân Sinh Giang

Mã số thuế:5801238645
Thôn 9, Hòa Bắc, Xã Hòa Bắc, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VŨ TỈNH ĐIỆN BIÊN

Mã số thuế:5600269650
Số nhà 101, Tổ dân phố 11, Phường Mường Thanh, Điện Biên, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TRẮC ĐỊA VIỆT

Mã số thuế:0401387851
Lô 7 - B2.2 Đường Hà Hồi, Tổ 37HM, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI TRUNG BẮC

Mã số thuế:0305773614
11C Nguyễn Văn Tạo ấp 1, Xã Hiệp Phước, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Phú Thọ

2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TƯ ÁNH

Mã số thuế:2500779645
Số nhà 104, Thôn Giã Bàng 3, Xã Tề Lỗ, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÌNH ẢNH SỐ XINEMAX

Mã số thuế:2500779571
Số 39, Đường Nghinh Tiên, Xã Nguyệt Đức, Phú Thọ, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Phú Thọ

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ