Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình
| Tên tiếng Việt | Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình |
| Tên viết tắt | HOABINH MINE ORES CO.,LTD |
| Tên tiếng Anh | Hoa Binh mine ores co., LTD |
| Tên giao dịch | HOABINH MINE ORES CO.,LTD |
| Địa chỉ | Xóm Tân bình, Xã Tân Lạc, Phú Thọ, Việt Nam. |
| Người đại diện | Trần Tất Môn |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 17/09/2007 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 24/09/2007 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 27/09/2026 11:00 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| B07 | Khai thác quặng kim loại |
| B0810 | Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét |
| C16 | Chế biến gỗ và sản xuất sản phẩm từ gỗ, tre, nứa (trừ giường, tủ, bàn, ghế); sản xuất sản phẩm từ rơm, rạ và vật liệu tết bện |
Câu hỏi thường gặp về Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình
Ai là người đại diện của Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình?
Người đại diện của Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình là Trần Tất Môn theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 5400259207.
Thông tin mã số thuế 5400259207 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình được đồng bộ gần nhất lúc 11:00 ngày 27/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình ở đâu?
Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình đăng ký địa chỉ trụ sở tại Xóm Tân bình, Xã Tân Lạc, Phú Thọ, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Tân Lạc, Phú Thọ.
Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình còn đăng ký tên Hoa Binh mine ores co., LTD. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 5400259207 đều cho ra cùng một kết quả.
Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình còn hoạt động không?
Mã số thuế 5400259207 của Công ty TNHH Khai Khoáng Hoà Bình đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (27/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Tân Lạc
185Tổng doanh nghiệp
101Đang hoạt động
84Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Phú Thọ: 29.223 doanh nghiệp, trong đó 15.414 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH83
Công ty TNHH MTV39
Công ty cổ phần27
Doanh nghiệp tư nhân9
Ủy ban nhân dân6
Hợp tác xã6
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST99
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký44
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST33
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh4
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST3
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)2
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Phú Thọ
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
