CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT

Mã số thuế5200561192
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT
Địa chỉSố nhà 273, tổ dân phố Yên Ninh 5, Phường Yên Bái, Lào Cai, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thanh Tùng
Ngày cấp GCN ĐKKD22/07/2010
Ngày bắt đầu hoạt động19/07/2010
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu25/09/2026 06:28
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
F41000Xây dựng nhà các loại
F42900Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F43120Chuẩn bị mặt bằng
F43210Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
M70200Hoạt động tư vấn quản lý
B07100Khai thác quặng sắt

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT có mã số thuế 5200561192, được cấp ngày 19/07/2010. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT là Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan (mã ngành M7110). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 8 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT còn hoạt động không?
Mã số thuế 5200561192 của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (25/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 5200561192 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT được đồng bộ gần nhất lúc 06:28 ngày 25/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LIÊN VIỆT là Nguyễn Thanh Tùng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 5200561192.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Yên Bái

758Tổng doanh nghiệp
515Đang hoạt động
239Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Lào Cai: 11.728 doanh nghiệp, trong đó 5.045 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác158
Xây Dựng102
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo90
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ82
Hoạt Động Của Đảng Cộng Sản, Tổ Chức Chính Trị - Xã Hội, Quản Lý Nhà Nước, An Ninh Quốc Phòng; Bảo Đảm Xã Hội Bắt Buộc36
Giáo Dục Và Đào Tạo31

Theo loại hình

Công ty TNHH382
Công ty cổ phần174
Doanh nghiệp tư nhân41
Cơ quan nhà nước khác40
Công ty TNHH MTV26
Chưa phân loại23

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST514
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST80
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST77
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký68
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh14
—2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thanh Tùng"

Có tổng cộng 1.568 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MTV THANH TÙNG GROUP

Mã số thuế:5200973319
SN 100A, Ngõ 327, Đường Kim Đồng, Tổ Dân Phố Minh Tân 7, Phường Yên Bái, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam

CÔNG TY TNHH GREEN VINALIFE

Mã số thuế:0319729238
501/16 Phan Văn Hùm, Phường Trung Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH YUANTA THIÊN BẢO

Mã số thuế:3703516731
142 Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV SX CƠ KHÍ TÙNG THUẬN PHÁT

Mã số thuế:3801360560
Số 216 Tổ 5, Ấp Thuận Hòa, Xã Thuận Lợi, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KVG E&C

Mã số thuế:4202067621
Toà nhà DV2, đường số 12 Khu đô thị Mỹ Gia, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM THANH TÙNG PHÁT

Mã số thuế:0319697970
77 Lê Trung Nghĩa, Phường Bảy Hiền, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÂN TÍCH THỬ NGHIỆM VNCENTRALLAB

Mã số thuế:1801838941
132D Trần Quang Diệu, Phường Bình Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THANH TÙNG

Mã số thuế:6300397484
183 Ấp 6, Xã Vị Thủy, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI BIỂN KHANG THỊNH PHÁT

Mã số thuế:0601328204
Thôn Lâm Minh, Xã Giao Ninh, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DU LỊCH TÙNG TO KÌA

Mã số thuế:0111591421
Số 140A - 140B - 140C Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Lào Cai

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HỒNG HUÂN

Mã số thuế:5300853632
Thôn Tả Gì Thàng, Xã Y Tý, Lào Cai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Lào Cai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ