Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái

Mã số thuế4900264926
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtUỷ ban nhân dân xã Hồng Thái
Địa chỉXã Hồng Thái, , Lạng Sơn, Việt Nam.
Người đại diện Nông Văn Đoàn
Ngày bắt đầu hoạt động27/12/2007
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu08/09/2026 04:28 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

K64990Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội)

Câu hỏi thường gặp về Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái

Địa chỉ của Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái ở đâu?
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái đăng ký địa chỉ trụ sở tại Xã Hồng Thái, , Lạng Sơn, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Lạng Sơn.
Mã số thuế của Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái là bao nhiêu?
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái có mã số thuế 4900264926, được cấp ngày 27/12/2007. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái là Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội) (mã ngành K64990).
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái còn hoạt động không?
Mã số thuế 4900264926 của Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (08/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 4900264926 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Uỷ ban nhân dân xã Hồng Thái được đồng bộ gần nhất lúc 04:28 ngày 08/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Lạng Sơn

11 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VÀ LOGISTICS VĨNH THỊNH

Mã số thuế:4900945925
Số 118 Phai Vệ, Khối 4, Phường Đông Kinh, Lạng Sơn, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI ĐẠT PHÁT 86

Mã số thuế:4900945918
Số 68, Đường Kéo Tào, Tổ 2, Khối 9, Phường Đông Kinh, Lạng Sơn, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ NGUYÊN PHONG VIỆT NAM

Mã số thuế:4900945883
Số 24 Phố Lương Văn Can, KĐT Phú Lộc 3, Phường Kỳ Lừa, Lạng Sơn, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH IN ẤN LAPCO LẠNG SƠN

Mã số thuế:4900945876
Lô M3, cụm công nghiệp địa phương số 2, Phường Kỳ Lừa, Lạng Sơn, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV VŨ AN NHIÊN

Mã số thuế:4900945851
Thôn Hang Ủ, Xã Xuân Dương, Lạng Sơn, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV ĐẠT 09

Mã số thuế:4900945844
Thôn Kéo Cọ, Xã Lợi Bác, Lạng Sơn, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Lạng Sơn

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục16
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 120 công cụ