CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR

Mã số thuế4500639673
Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR
Địa chỉQuốc lộ 1A, thôn Lạc Sơn 1, Xã Cà Ná(Hết hiệu lực), Khánh Hòa, Việt Nam.
Người đại diện Phan Trần Châu Pha
Ngày cấp GCN ĐKKD12/05/2020
Ngày bắt đầu hoạt động12/05/2020
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu17/09/2026 07:58
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4632Bán buôn thực phẩm.
G4690Bán buôn tổng hợp
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
G4633Bán buôn đồ uống
N7911Đại lý lữ hành

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR

Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR đăng ký địa chỉ trụ sở tại Quốc lộ 1A, thôn Lạc Sơn 1, Xã Cà Ná(Hết hiệu lực), Khánh Hòa, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Cà Ná, Khánh Hoà.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR là Phan Trần Châu Pha theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4500639673.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR là Bán buôn thực phẩm. (mã ngành G4632). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 6 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR, mã số thuế 4500639673 và địa chỉ Quốc lộ 1A, thôn Lạc Sơn 1, Xã Cà Ná(Hết hiệu lực), Khánh Hòa, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 4500639673 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LITTLE STAR được đồng bộ gần nhất lúc 07:58 ngày 17/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Cà Ná

170Tổng doanh nghiệp
64Đang hoạt động
106Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Khánh Hoà: 24.372 doanh nghiệp, trong đó 9.930 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản48
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác39
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo26
Vận Tải Kho Bãi10
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống6
Xây Dựng6

Theo loại hình

Công ty TNHH119
Công ty TNHH MTV23
Doanh nghiệp tư nhân11
Công ty cổ phần8
Trường học / cơ sở giáo dục2
Chưa phân loại2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST64
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST42
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký35
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST20
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh9

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Khánh Hoà

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ ĐÀO TẠO VỀ NGHIỆP VỤ KHU VỰC 3

Mã số thuế:4202062239
16A Lý Nam Đế, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Khánh Hoà

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ