Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An

Mã số thuế4300479856
Trạng thái NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)
Tên tiếng ViệtỦy ban Nhân Dân Xã Thanh An
Địa chỉThôn Thượng Đố, Xã Thanh An, Xã Minh Long, Quảng Ngãi, Việt Nam.
Người đại diện ĐINH VĂN DỤC
Ngày bắt đầu hoạt động03/09/2009
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu26/09/2026 04:13
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

K649Hoạt động dịch vụ tài chính khác (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội)

Câu hỏi thường gặp về Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An

Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An là Hoạt động dịch vụ tài chính khác (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội) (mã ngành K649).
Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An còn hoạt động không?
Mã số thuế 4300479856 của Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An đang ở trạng thái NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế) theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Thông tin mã số thuế 4300479856 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An được đồng bộ gần nhất lúc 04:13 ngày 26/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Ai là người đại diện của Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An?
Người đại diện của Ủy ban Nhân Dân Xã Thanh An là ĐINH VĂN DỤC theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4300479856.
Mã số thuế 4300479856 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4300479856 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 43 là số phân khoảng; bảy chữ số 0047985 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Minh Long

52Tổng doanh nghiệp
37Đang hoạt động
15Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Quảng Ngãi: 14.010 doanh nghiệp, trong đó 6.331 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Hoạt Động Tài Chính, Ngân Hàng Và Bảo Hiểm15
Xây Dựng15
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác4
Hoạt Động Dịch Vụ Khác4
Giáo Dục Và Đào Tạo2
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản2

Theo loại hình

Công ty TNHH MTV17
Cơ quan nhà nước khác9
Công ty TNHH4
Trường học / cơ sở giáo dục4
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)3
Doanh nghiệp tư nhân3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST32
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST12
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)5
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST2
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh1

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Quảng Ngãi

2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PCCC ÂN PHÁT

Mã số thuế:6101315582
Số 64, đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường Đăk Cấm, Quảng Ngãi, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM VT AN CÔNG PHÁT

Mã số thuế:4300930469
Thôn 2, Xã Long Phụng, Quảng Ngãi, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Quảng Ngãi

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ