Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín
| Tên tiếng Việt | Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín |
| Địa chỉ | Thôn An Hoà Nam, Xã Trà Giang, Quảng Ngãi, Việt Nam. |
| Người đại diện | Nguyễn Thị Kim Anh |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 15/11/2004 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 15/11/2004 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 24/09/2026 05:26 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| F42 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng. |
Câu hỏi thường gặp về Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín
Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín còn hoạt động không?
Mã số thuế 4300327564 của Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (24/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng. (mã ngành F42).
Mã số thuế của Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín là bao nhiêu?
Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín có mã số thuế 4300327564, được cấp ngày 15/11/2004. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Địa chỉ của Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín ở đâu?
Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín đăng ký địa chỉ trụ sở tại Thôn An Hoà Nam, Xã Trà Giang, Quảng Ngãi, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Trà Giang, Quảng Ngãi.
Xuất hóa đơn cho Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Doanh Nghiệp Tư Nhân Anh Tín, mã số thuế 4300327564 và địa chỉ Thôn An Hoà Nam, Xã Trà Giang, Quảng Ngãi, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Trà Giang
37Tổng doanh nghiệp
23Đang hoạt động
14Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Quảng Ngãi: 14.010 doanh nghiệp, trong đó 6.331 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH13
Công ty TNHH MTV8
Doanh nghiệp tư nhân7
Ủy ban nhân dân3
Trường học / cơ sở giáo dục3
Hợp tác xã1
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST23
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST10
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký3
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST1
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Kim Anh"
Có tổng cộng 356 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Quảng Ngãi
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
