CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI

Mã số thuế4201967972
Trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI
Địa chỉTổ 12, thôn Vĩnh Điềm Thượng, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.
Người đại diện Hoàng Chi Mai
Ngày cấp GCN ĐKKD28/11/2022
Ngày bắt đầu hoạt động28/11/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu26/09/2026 10:54
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

D3512Truyền tải và phân phối điện
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
3511Sản xuất điện từ nguồn năng lượng không tái tạo
3512Sản xuất điện từ nguồn năng lượng tái tạo
4221Xây dựng công trình điện
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI

Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tổ 12, thôn Vĩnh Điềm Thượng, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Tây Nha Trang, Khánh Hoà.
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI còn hoạt động không?
Mã số thuế 4201967972 của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (26/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 4201967972 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4201967972 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 42 là số phân khoảng; bảy chữ số 0196797 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI có mã số thuế 4201967972, được cấp ngày 28/11/2022. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Thông tin mã số thuế 4201967972 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG XANH DUYÊN HẢI được đồng bộ gần nhất lúc 10:54 ngày 26/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tây Nha Trang

1.993Tổng doanh nghiệp
935Đang hoạt động
1.047Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Khánh Hoà: 24.372 doanh nghiệp, trong đó 9.930 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác579
Xây Dựng277
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo225
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ176
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ147
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống120

Theo loại hình

Công ty TNHH1.595
Công ty cổ phần158
Công ty TNHH MTV109
Doanh nghiệp tư nhân90
Trường học / cơ sở giáo dục11
Hợp tác xã6

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST935
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký443
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST416
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh132
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST56
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký11

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Hoàng Chi Mai"

Có tổng cộng 11 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC QUỐC TẾ CẦU VỒNG

Mã số thuế:0202370451
Số nhà 36, ngách 1, ngõ 174 đường Văn Cao, Phường Gia Viên, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HAI THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG PHÚ AN KHANG

Mã số thuế:2902131413
Nhà 05, Ngõ 03 Phạm Đình Toái, Xóm 18, Phường Nghi Phú(Hết hiệu lực), Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC QUỐC TẾ HÀ NỘI TORONTO

Mã số thuế:0109873690
Ô TH3, KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC QUỐC TẾ ISP VIỆT NAM

Mã số thuế:0109824982
Ô đất ký hiệu O2 thuộc Khu đô thị mới Tây Hồ Tây, Phường Xuân Đỉnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG PHÚ HẢI PHONG

Mã số thuế:2802975942
SN 02 Hồ Xuân Hương, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẦM NHÌN VIETED.

Mã số thuế:0109795467
VP - 05, tầng 19, tháp B, tòa nhà Epic Tower, ô đất D14, KĐT mới Cầu Giấy, ngõ 19 phố Duy Tân, Phường Cầu Giấy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG THIÊN PHÚ GIA LAI

Mã số thuế:5901108689
28/2/9 Trần Hưng Đạo, Phường Pleiku, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG THIÊN PHÚ BẾN TRE

Mã số thuế:1301049868
312 Ấp Phú Chiến, Phường Phú Khương, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG THIÊN PHÚ

Mã số thuế:0106326770
Tầng 3B, Tòa nhà Horison Tower, số 40 Cát Linh, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội, Việt Nam.

Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Sao Mai

Mã số thuế:0101295046
62 Nguyễn Thái Học, phường Điện Biên, Phường Ba Đình, TP Hà Nội, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ