CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP

Mã số thuế4101664893
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP
Tên viết tắtCÔNG TY TNHH TH XD HTT GROUP
Tên giao dịchCÔNG TY TNHH TH XD HTT GROUP
Địa chỉSố 42 Phạm Ngũ Lão, Phường Quy Nhơn, Gia Lai, Việt Nam.
Người đại diện Lê Hà Hoàng Thọ
Ngày cấp GCN ĐKKD14/07/2025
Ngày bắt đầu hoạt động14/07/2025
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu21/09/2026 05:13
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F4311Phá dỡ
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4229Xây dựng công trình công ích khác
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
2396Cắt, tạo dáng và hoàn thiện đá
2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
3290Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7710Cho thuê xe có động cơ
5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
5590Cơ sở lưu trú khác
5629Dịch vụ ăn uống khác
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4632Bán buôn thực phẩm
4633Bán buôn đồ uống
7721Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
7729Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
7911Đại lý lữ hành
7912Điều hành tua du lịch
7990Hoạt động liên quan đến du lịch khác
8121Vệ sinh chung nhà cửa
8130Dịch vụ cảnh quan
6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP, mã số thuế 4101664893 và địa chỉ Số 42 Phạm Ngũ Lão, Phường Quy Nhơn, Gia Lai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP là Lê Hà Hoàng Thọ theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4101664893.
CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP còn hoạt động không?
Mã số thuế 4101664893 của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (21/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP có mã số thuế 4101664893, được cấp ngày 14/07/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG HTT GROUP còn đăng ký tên CÔNG TY TNHH TH XD HTT GROUP. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 4101664893 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Quy Nhơn

2.830Tổng doanh nghiệp
1.221Đang hoạt động
1.597Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Gia Lai: 22.509 doanh nghiệp, trong đó 11.341 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác957
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo306
Xây Dựng294
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống228
Vận Tải Kho Bãi225
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ167

Theo loại hình

Công ty TNHH1.975
Doanh nghiệp tư nhân332
Công ty cổ phần201
Công ty TNHH MTV154
Cơ quan nhà nước khác52
Chưa phân loại21

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.220
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST833
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký578
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh105
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST81
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký9

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Hà Hoàng Thọ"

Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH CẢNH QUAN LÊ GIA PHÁT

Mã số thuế:4101649870
Thôn Chánh Mẫn, Xã Xuân An, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TÂN MINH PHÁT

Mã số thuế:4101687523
Thôn Chánh Mẫn, Xã Xuân An, Gia Lai, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ