CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA

Mã số thuế4101411966
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA
Tên viết tắtAN BINH GIA CONSTRUCTION CO., LTD
Tên tiếng AnhAN BINH GIA CONSTRUCTION CO., LTD
Tên giao dịchAN BINH GIA CONSTRUCTION CO., LTD
Địa chỉThôn Xuân Phong Bắc, Xã An Hòa, Gia Lai, Việt Nam.
Người đại diện Trương Văn Thơm
Ngày cấp GCN ĐKKD12/09/2013
Ngày bắt đầu hoạt động12/09/2013
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu21/09/2026 05:45
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

F41000Xây dựng nhà các loại
0111Trồng lúa
0112Trồng ngô và cây lương thực có hạt khác
0113Trồng cây lấy củ có chất bột
0114Trồng cây mía
0115Trồng cây thuốc lá, thuốc lào
0116Trồng cây lấy sợi
0117Trồng cây có hạt chứa dầu
0118Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
0119Trồng cây hàng năm khác
0121Trồng cây ăn quả
0122Trồng cây lấy quả chứa dầu
0123Trồng cây điều
0124Trồng cây hồ tiêu
0125Trồng cây cao su
0126Trồng cây cà phê
0127Trồng cây chè
0128Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm
0129Trồng cây lâu năm khác
0130Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
0141Chăn nuôi trâu, bò và sản xuất giống trâu, bò
0142Chăn nuôi ngựa, lừa, la và sản xuất giống ngựa, lừa
0144Chăn nuôi dê, cừu, hươu, nai và sản xuất giống dê, cừu, hươu, nai
0145Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn
0149Chăn nuôi khác
0150Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
0161Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164Xử lý hạt giống để nhân giống
0170Săn bắt, đánh bẫy và hoạt động dịch vụ có liên quan
0240Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
0990Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai khoáng khác
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
3700Thoát nước và xử lý nước thải
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4651Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4730Bán lẻ nhiên liệu động cơ
4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5629Dịch vụ ăn uống khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA là Xây dựng nhà các loại (mã ngành F41000). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 52 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA có mã số thuế 4101411966, được cấp ngày 12/09/2013. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA là Trương Văn Thơm theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4101411966.
Thông tin mã số thuế 4101411966 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA được đồng bộ gần nhất lúc 05:45 ngày 21/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA ở đâu?
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH GIA đăng ký địa chỉ trụ sở tại Thôn Xuân Phong Bắc, Xã An Hòa, Gia Lai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã An Hoà, Gia Lai.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã An Hoà

86Tổng doanh nghiệp
49Đang hoạt động
37Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Gia Lai: 22.509 doanh nghiệp, trong đó 11.341 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Xây Dựng29
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác21
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo9
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản7
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống3
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ3

Theo loại hình

Công ty TNHH60
Doanh nghiệp tư nhân18
Trường học / cơ sở giáo dục2
Công ty cổ phần2
Hợp tác xã2
Cơ sở / cửa hàng cá thể1

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST49
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký18
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST13
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST5
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trương Văn Thơm"

Có tổng cộng 1 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

Công Ty TNHH Một Thành Viên Du Lịch Thơm Phương

Mã số thuế:0401370128
49/43 Hà Huy Tập, Phường Xuân Hà(Hết hiệu lực), TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ