CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG

Mã số thuế4001140631
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG
Tên viết tắtHOMESTAY PHUONG TRANG CO., LTD
Tên tiếng AnhHOMESTAY PHUONG TRANG COMPANY LIMITED
Tên giao dịchHOMESTAY PHUONG TRANG CO., LTD
Địa chỉTổ 6, Khối phố Tu Lễ, Phường Hội An, TP Đà Nẵng, Việt Nam.
Người đại diện Trần Vĩnh Phương
Ngày cấp GCN ĐKKD21/03/2018
Ngày bắt đầu hoạt động21/03/2018
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu09/09/2026 05:22 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

I5510Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
G4632Bán buôn thực phẩm
G4633Bán buôn đồ uống
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G46900Bán buôn tổng hợp
G47110Bán lẻ lương thực, t.phẩm, đồ uống,thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong cửa hàng KD tổng hợp
G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5021Vận tải hành khách đường thủy nội địa
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
I5590Cơ sở lưu trú khác
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I56210Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với KH (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới..)
I5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
N7710Cho thuê xe có động cơ
N79110Đại lý du lịch
N79120Điều hành tua du lịch
N79200Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
P8532Đào tạo trung cấp
S96100Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)
S96310Cắt tóc, làm đầu, gội đầu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG, mã số thuế 4001140631 và địa chỉ Tổ 6, Khối phố Tu Lễ, Phường Hội An, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 4001140631 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG được đồng bộ gần nhất lúc 05:22 ngày 09/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế 4001140631 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4001140631 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 40 là số phân khoảng; bảy chữ số 0114063 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 1 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG ở đâu?
CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG đăng ký địa chỉ trụ sở tại Tổ 6, Khối phố Tu Lễ, Phường Hội An, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Hội An, Đà Nẵng.
CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH HOMESTAY PHƯƠNG TRANG là Dịch vụ lưu trú ngắn ngày (mã ngành I5510). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 23 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Hội An

759Tổng doanh nghiệp
428Đang hoạt động
319Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đà Nẵng: 55.014 doanh nghiệp, trong đó 23.082 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống278
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác114
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ70
Xây Dựng66
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ39
Vận Tải Kho Bãi31

Theo loại hình

Công ty TNHH478
Công ty TNHH MTV163
Công ty cổ phần58
Doanh nghiệp tư nhân29
Trường học / cơ sở giáo dục7
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST428
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST148
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký90
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh56
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST25
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký12

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Vĩnh Phương"

Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH JINNA

Mã số thuế:0317559171
341/19/129 Khuông Việt, Phường Tân Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Nguyên Thắng

Mã số thuế:0312088320
38/7A Nguyễn ảnh Thủ, ấp Hưng Lân, Xã Bà Điểm, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đà Nẵng

68 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AI MIND

Mã số thuế:0402346569
Tầng 4, số 15 Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AN HẢI

Mã số thuế:0402346456
Số nhà 38, Cao Bá Quát, Phường An Hải, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯƠNG PHÚC

Mã số thuế:0402346375
43 Yersin, Phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÀ NẴNG

Mã số thuế:0402346199
Số 01 Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔ CHI

Mã số thuế:0402346343
253 Hải Phòng, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH OK GUIDE

Mã số thuế:0402346061
P501, Tầng 5, Số 160 đường 30 tháng 4, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đà Nẵng

Danh mục công cụ 120

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục16
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 120 công cụ