DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA

Mã số thuế4000935515
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtDOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA
Địa chỉKhu Nghĩa Phước, Xã Đại Lộc, TP Đà Nẵng, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Sương
Ngày cấp GCN ĐKKD24/07/2013
Ngày bắt đầu hoạt động24/07/2013
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu26/09/2026 03:25
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4773Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
C32110Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan

Câu hỏi thường gặp về DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA

Địa chỉ của DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA ở đâu?
DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA đăng ký địa chỉ trụ sở tại Khu Nghĩa Phước, Xã Đại Lộc, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Đại Lộc, Đà Nẵng.
Xuất hóa đơn cho DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA, mã số thuế 4000935515 và địa chỉ Khu Nghĩa Phước, Xã Đại Lộc, TP Đà Nẵng, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 4000935515 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 4000935515 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 40 là số phân khoảng; bảy chữ số 0093551 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 5 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Ai là người đại diện của DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA?
Người đại diện của DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA là Nguyễn Thị Sương theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 4000935515.
Thông tin mã số thuế 4000935515 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của DOANH NGHIỆP TN SƯƠNG BÍCH NGA được đồng bộ gần nhất lúc 03:25 ngày 26/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Đại Lộc

469Tổng doanh nghiệp
198Đang hoạt động
268Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đà Nẵng: 55.014 doanh nghiệp, trong đó 23.082 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Xây Dựng126
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác90
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo89
Khai Khoáng27
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ23
Vận Tải Kho Bãi18

Theo loại hình

Công ty TNHH278
Công ty TNHH MTV86
Công ty cổ phần49
Doanh nghiệp tư nhân27
Hội, đoàn thể, quỹ xã hội6
Cơ quan nhà nước khác5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST198
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký128
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST86
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh37
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST17
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Sương"

Có tổng cộng 79 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN THỊ SƯƠNG

Mã số thuế:2001409744
Thửa đất 68, TBĐ số 10, Ấp 10, Xã Sông Đốc, Cà Mau, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SƯƠNG NGUYỄN

Mã số thuế:3901383508
Số 99 Phan Bội Châu, Tổ 2, Ấp 4, Xã Tân Châu, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ATPHARCO

Mã số thuế:6001819988
Số 12, Thôn 3, Xã Ea M'Droh, Đắk Lắk, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ NHẬT CÁT

Mã số thuế:3901374133
số 31, tổ 60, đường Hòa Bình 3, khu phố Hòa Hưng, Phường Trảng Bàng, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ZELI

Mã số thuế:0318995029
63/40 Lưu Trọng Lư, Phường Tân Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV BIA NƯỚC NGỌT ANH THƯ

Mã số thuế:0318987645
35 Gò Dưa, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CUNG CẤP VẬT LIỆU XÂY DỰNG NTS

Mã số thuế:3301740211
184 Phạm Văn Đồng, Phường Mỹ Thượng, TP Huế, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DU HỌC NGỌC TRANG

Mã số thuế:2902211429
Tầng 1, tòa nhà Tân Phát, đường Lê Mao kéo dài, Phường Trường Vinh, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MAY MẶC HẰNG THÀNH

Mã số thuế:3002281062
Xóm 4, Xã Vân Tụ, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI NGUYỄN SƯƠNG

Mã số thuế:0318582399
Số 368 Tô Hiến Thành, Phường Diên Hồng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đà Nẵng

12 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AI MIND

Mã số thuế:0402346569
Tầng 4, số 15 Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AN HẢI

Mã số thuế:0402346456
Số nhà 38, Cao Bá Quát, Phường An Hải, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯƠNG PHÚC

Mã số thuế:0402346375
43 Yersin, Phường Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÀ NẴNG

Mã số thuế:0402346199
Số 01 Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔ CHI

Mã số thuế:0402346343
253 Hải Phòng, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH OK GUIDE

Mã số thuế:0402346061
P501, Tầng 5, Số 160 đường 30 tháng 4, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đà Nẵng

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ