Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức

Mã số thuế3900385929
Trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh
Tên tiếng ViệtCông Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức
Tên viết tắtCÔNG TY TNHH THANH ĐỨC
Tên tiếng AnhTHANHDUC CO., LTD
Tên giao dịchCÔNG TY TNHH THANH ĐỨC
Địa chỉSố 6 Võ Thị Sáu, khu phố 4, Phường Tân Ninh, Tây Ninh, Việt Nam.
Người đại diện Trần Thanh Đức
Ngày cấp GCN ĐKKD10/08/2005
Ngày bắt đầu hoạt động13/01/2006
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu19/09/2026 20:38
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

C33140Sửa chữa thiết bị điện
C25920Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
C26400Sản xuất sản phẩm điện tử dân dụng
C33120Sửa chữa máy móc, thiết bị
E36000Khai thác, xử lý và cung cấp nước
F41000Xây dựng nhà các loại
F43120Chuẩn bị mặt bằng
F43210Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
G4632Bán buôn thực phẩm
G4633Bán buôn đồ uống
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G46510Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G46520Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
J61100Hoạt động viễn thông có dây
J61200Hoạt động viễn thông không dây
J6190Hoạt động viễn thông khác
M74100Hoạt động thiết kế chuyên dụng
G4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
N81210Vệ sinh chung nhà cửa
N81290Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức

Thông tin mã số thuế 3900385929 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức được đồng bộ gần nhất lúc 20:38 ngày 19/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức, mã số thuế 3900385929 và địa chỉ Số 6 Võ Thị Sáu, khu phố 4, Phường Tân Ninh, Tây Ninh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức?
Người đại diện của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức là Trần Thanh Đức theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3900385929.
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức còn hoạt động không?
Mã số thuế 3900385929 của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức đang ở trạng thái NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (19/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức là bao nhiêu?
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Thanh Đức có mã số thuế 3900385929, được cấp ngày 13/01/2006. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tân Ninh

1.447Tổng doanh nghiệp
644Đang hoạt động
756Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Tây Ninh: 28.100 doanh nghiệp, trong đó 13.855 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác477
Xây Dựng174
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ107
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo95
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống67
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ66

Theo loại hình

Công ty TNHH735
Công ty TNHH MTV336
Doanh nghiệp tư nhân155
Công ty cổ phần111
Chưa phân loại31
Cơ quan nhà nước khác22

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST643
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký385
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST286
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký47
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh43
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST42

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Thanh Đức"

Có tổng cộng 21 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ SNS

Mã số thuế:0109908872
Tổ 23, Xã Thư Lâm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐỨC PHÁT ENERGY

Mã số thuế:3401229699
Thôn Suối Tứ, Xã Sơn Mỹ, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH ĐỨC

Mã số thuế:0316892885
1080 Trần Văn Giàu, Tổ 42, Phường Tân Tạo, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH OPTIFA VIỆT NAM

Mã số thuế:0316497282
208/3 Đường số 5, Khu Phố 8, Phường Bình Hưng Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT BỘT ĐÁ THẠCH ANH

Mã số thuế:3401203323
Thôn 2, Xã Hàm Đức(Hết hiệu lực), Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN KHOÁNG SẢN CƯỜNG PHÁT

Mã số thuế:3401189414
Thôn Lâm Lộc II, Xã Phan Rí Cửa, Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU PHÚC GIA LAI

Mã số thuế:5901106427
Tổ 4, Phường An Khê, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BLACK ANCHOVIES HOSPITALITY

Mã số thuế:4001159946
11/11 Phan Bội Châu, Phường Hội An, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV ĐỨC ANH

Mã số thuế:5801376885
Số 461A đường Trần Phú, Phường Lộc Sơn(Hết hiệu lực), Lâm Đồng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUẢNG TIẾN

Mã số thuế:0314715513
231-233 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Tây Ninh

6 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH TM DV TỔNG HỢP HOÀNG ĐIỆP

Mã số thuế:1102174825
Số 53B Đường Bà Chánh Thâu, Khu phố 2, Xã Bến Lức, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM DV THANH TÂM

Mã số thuế:1102174818
276 Phan Văn Mảng, Khu phố 9, Xã Bến Lức, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VÀNG BẠC ĐÁ QUÝ NGA KIM THANH

Mã số thuế:3901392171
Số 36, Khu phố 1, Xã Bến Cầu, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TẤN LÂM

Mã số thuế:3901392118
Hẻm 8, đường Trần Phú, khu phố Ninh Thành, Phường Bình Minh, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV VÕ MINH DỨC

Mã số thuế:1102174656
Số 412, ĐT 825, ấp Chánh Hội, Xã Hậu Nghĩa, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CHANH TƯƠI XUẤT KHẨU HOÀNG DU

Mã số thuế:1102174649
Thửa đất số 67, TBĐ số 35, Quốc lộ N2, Ấp 4, Xã Thạnh Lợi, Tây Ninh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Tây Ninh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ