Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê
| Tên tiếng Việt | Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê |
| Địa chỉ | số 133/7 khu phố II, đường Phạm Hùng, thị trấn Hoà Thành, Phường Long Hoa, Tây Ninh, Việt Nam. |
| Người đại diện | Nguyễn thị Ngọc Lan |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 31/01/2005 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 01/03/2005 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 19/09/2026 11:33 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| K64990 | Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội); . |
Câu hỏi thường gặp về Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê
Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê là Hoạt động dịch vụ tài chính khác chưa được phân vào đâu (trừ bảo hiểm và bảo hiểm xã hội); . (mã ngành K64990).
Ai là người đại diện của Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê?
Người đại diện của Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê là Nguyễn thị Ngọc Lan theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3900368112.
Địa chỉ của Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê ở đâu?
Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê đăng ký địa chỉ trụ sở tại số 133/7 khu phố II, đường Phạm Hùng, thị trấn Hoà Thành, Phường Long Hoa, Tây Ninh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Long Hoa, Tây Ninh.
Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê còn hoạt động không?
Mã số thuế 3900368112 của Doanh nghiệp tư nhân Tư Lê đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (19/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 3900368112 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3900368112 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 39 là số phân khoảng; bảy chữ số 0036811 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Long Hoa
618Tổng doanh nghiệp
317Đang hoạt động
290Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Tây Ninh: 28.100 doanh nghiệp, trong đó 13.855 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH315
Công ty TNHH MTV129
Doanh nghiệp tư nhân123
Công ty cổ phần15
Trường học / cơ sở giáo dục8
Cơ quan nhà nước khác6
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST317
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST136
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký119
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST22
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh13
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký11
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn thị Ngọc Lan"
Có tổng cộng 202 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Tây Ninh
6 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
