CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT

Mã số thuế3801309821
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT
Địa chỉTổ 5, Khu phố Xa Cam I, Phường Bình Long, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Đỗ Huy Long
Ngày cấp GCN ĐKKD12/12/2024
Ngày bắt đầu hoạt động12/12/2024
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 14:30
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

N7820Cung ứng lao động tạm thời
7810Hoạt động của các trung tâm giới thiệu việc làm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT

Mã số thuế 3801309821 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3801309821 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 38 là số phân khoảng; bảy chữ số 0130982 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 1 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT có mã số thuế 3801309821, được cấp ngày 12/12/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Thông tin mã số thuế 3801309821 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT được đồng bộ gần nhất lúc 14:30 ngày 20/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT, mã số thuế 3801309821 và địa chỉ Tổ 5, Khu phố Xa Cam I, Phường Bình Long, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG NHÂN LỰC AN KIỆT là Cung ứng lao động tạm thời (mã ngành N7820). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 1 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Long

391Tổng doanh nghiệp
224Đang hoạt động
149Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác131
Xây Dựng41
Vận Tải Kho Bãi40
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo36
Giáo Dục Và Đào Tạo20
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản16

Theo loại hình

Công ty TNHH152
Công ty TNHH MTV138
Doanh nghiệp tư nhân35
Chưa phân loại20
Công ty cổ phần14
Trường học / cơ sở giáo dục9

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST224
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST69
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký59
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký18
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST12
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh9

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Đỗ Huy Long"

Có tổng cộng 6 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN 88

Mã số thuế:0901251986
Thôn Mễ Đình, Xã Đại Đồng, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẠI THÀNH QNI

Mã số thuế:5702114342
Thôn 8, Đặc khu Vân Đồn, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG PHÚ

Mã số thuế:4001249318
Tổ 6, Thôn Phước Thành, Xã Quế Sơn Trung, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CFS GARDEN

Mã số thuế:0109694726
Tầng 4. tòa Vinaconex 9, Lô HH2-2, đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam.

Công ty TNHH Du học và thương mại Long Thủy

Mã số thuế:2400821244
Thôn Yên Vinh, Xã Yên Mỹ (hết hiệu lực), TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HTP

Mã số thuế:5701783407
Tổ 67, khu 5, Phường Cửa Ông, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế:3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế:3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế:3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế:3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ