CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT |
| Địa chỉ | Số 84, Khu phố 3, Phường Bình Cơ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | LÊ CHÍ HUY |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 07/02/2025 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 07/02/2025 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 20/09/2026 16:40 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| C1811 | In ấn |
| G4651 | Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm |
| G4773 | Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ) |
| H4933 | Vận tải hàng hóa bằng đường bộ |
| H5210 | Kho bãi và lưu giữ hàng hóa |
| M7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
| N7710 | Cho thuê xe có động cơ |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT
Thông tin mã số thuế 3703288549 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT được đồng bộ gần nhất lúc 16:40 ngày 20/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT, mã số thuế 3703288549 và địa chỉ Số 84, Khu phố 3, Phường Bình Cơ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT là Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép (mã ngành G4641). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 7 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT là LÊ CHÍ HUY theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3703288549.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TALOT đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 84, Khu phố 3, Phường Bình Cơ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Bình Cơ, Hồ Chí Minh.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Cơ
703Tổng doanh nghiệp
365Đang hoạt động
265Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH474
Công ty TNHH MTV115
Doanh nghiệp tư nhân74
Công ty cổ phần25
Chưa phân loại7
Ủy ban nhân dân3
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST365
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký128
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký73
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST54
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST52
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh31
Doanh nghiệp có người đại diện tên "LÊ CHÍ HUY"
Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh
21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
