CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG |
| Tên viết tắt | LONG ELECTRICAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED |
| Tên tiếng Anh | LONG ELECTRICAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | LONG ELECTRICAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED |
| Địa chỉ | 103, Đường D12, Khu phố Phú Tân 1, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. |
| Người đại diện | Phạm Văn Long |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 10/10/2022 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 10/10/2022 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 09/09/2026 04:04 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| C2816 | Sản xuất các thiết bị nâng, hạ và bốc xếp |
| C2818 | Sản xuất dụng cụ cầm tay chạy bằng mô tơ hoặc khí nén |
| C3312 | Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị |
| C3314 | Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện |
| C3320 | Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp |
| F4101 | Xây dựng nhà để ở |
| F4102 | Xây dựng nhà không để ở |
| F4229 | Xây dựng công trình công ích khác |
| F4299 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác |
| F4311 | Phá dỡ |
| F4312 | Chuẩn bị mặt bằng |
| F4321 | Lắp đặt hệ thống điện |
| F4322 | Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí |
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| G4653 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp |
| G4662 | Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác |
| M7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG còn hoạt động không?
Mã số thuế 3703087786 của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG có mã số thuế 3703087786, được cấp ngày 10/10/2022. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG còn đăng ký tên LONG ELECTRICAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3703087786 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG là Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác (mã ngành G4659). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 18 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG ở đâu?
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐIỆN LONG đăng ký địa chỉ trụ sở tại 103, Đường D12, Khu phố Phú Tân 1, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Bình Dương, Hồ Chí Minh.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Dương
3.358Tổng doanh nghiệp
2.302Đang hoạt động
1.000Ngừng / tạm ngừng
3Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH2.597
Công ty TNHH MTV405
Công ty cổ phần245
Doanh nghiệp tư nhân42
Cơ quan nhà nước khác22
Chưa phân loại12
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST2.297
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký484
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST301
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh133
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST82
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký52
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phạm Văn Long"
Có tổng cộng 164 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Phường Bình Dương
3 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh
79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
