CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA

Mã số thuế3703060488
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA
Tên viết tắtDAI NGHIA VENEER JOINT STOCK COMPANY
Tên tiếng AnhDAI NGHIA VENEER JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchDAI NGHIA VENEER JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉThửa đất số 1440, tờ bản đồ số 46, Đường Khánh Bình 63, Khu, Phường Tân Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện NGUYỄN VĂN ANH
Ngày cấp GCN ĐKKD20/05/2022
Ngày bắt đầu hoạt động20/05/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu09/09/2026 04:39
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
C1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
C1610Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
C1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng
C1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
H5224Bốc xếp hàng hóa
L6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
N8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA

CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA còn hoạt động không?
Mã số thuế 3703060488 của CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA, mã số thuế 3703060488 và địa chỉ Thửa đất số 1440, tờ bản đồ số 46, Đường Khánh Bình 63, Khu, Phường Tân Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 3703060488 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3703060488 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 37 là số phân khoảng; bảy chữ số 0306048 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 8 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA là Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác (mã ngành 1621). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 13 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA là bao nhiêu?
CÔNG TY CỔ PHẦN VENEER ĐẠI NGHĨA có mã số thuế 3703060488, được cấp ngày 20/05/2022. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Tân Hiệp

2.371Tổng doanh nghiệp
1.224Đang hoạt động
770Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo820
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác691
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống226
Xây Dựng92
Vận Tải Kho Bãi63
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản38

Theo loại hình

Công ty TNHH1.792
Công ty TNHH MTV391
Doanh nghiệp tư nhân88
Công ty cổ phần71
Chưa phân loại18
Hộ kinh doanh3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.221
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký375
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký375
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST183
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh109
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST103

Doanh nghiệp có người đại diện tên "NGUYỄN VĂN ANH"

Có tổng cộng 404 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH PHÚC KHANG KIẾN TẠO

Mã số thuế:0319698653
285/89 Đường Trần Thị Năm, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DIỆP THẢO

Mã số thuế:2301423041
108 Khu Đa Cấu, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ KHO VẬN HỒNG VÂN

Mã số thuế:2500784162
Thôn Tam Yên, Xã Nguyệt Đức, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY CP DỊCH VỤ ẨM THỰC VIỆT NAM

Mã số thuế:0111621108
Số nhà 40-42 đường anh Dũng khu bê tông, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ÁNH ĐÔNG 68

Mã số thuế:0901247355
Số 16 Khu đô thị Tân Phố Hiến, Phường Sơn Nam, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ÁNH HIỀN QN

Mã số thuế:5702231279
Tổ 4, Khu 12, Phường Mông Dương, TP Quảng Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NHỰA VÂN THƯƠNG VIỆT NAM

Mã số thuế:0901241064
Đường 69M, tổ dân phố Rừng, Phường Đường Hào, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV TÂM DI

Mã số thuế:1102165274
Số 32 Đường số 09, KDC Thanh Yến, ấp 5, Xã Bình Đức, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI ĐẠI DƯƠNG VN

Mã số thuế:0601322202
Xóm 12 Đò 10, Xã Nghĩa Sơn, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI NHẬT LINH AN

Mã số thuế:3604099290
35/12 Bùi Trọng Nghĩa, tổ 23, khu phố 2A, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ