CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM)

Mã số thuế3702277054
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM)
Tên viết tắtFREECODE
Tên tiếng AnhFREECODE ( VIET NAM) CO., KTD
Tên giao dịchFREECODE
Địa chỉSố 22 VSIP II-A, đường số 24, khu công nghiệp Việt Nam - Sin, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Li Xin Ming
Ngày cấp GCN ĐKKD12/05/2014
Ngày bắt đầu hoạt động29/05/2014
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu20/09/2026 19:23
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

C18110In ấn
C181In ấn và dịch vụ liên quan đến in

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM)

Địa chỉ của CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) ở đâu?
CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 22 VSIP II-A, đường số 24, khu công nghiệp Việt Nam - Sin, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Vĩnh Tân, Hồ Chí Minh.
CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) còn đăng ký tên FREECODE ( VIET NAM) CO., KTD. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3702277054 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) còn hoạt động không?
Mã số thuế 3702277054 của CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (20/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM) cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH FREECODE (VIET NAM), mã số thuế 3702277054 và địa chỉ Số 22 VSIP II-A, đường số 24, khu công nghiệp Việt Nam - Sin, Phường Vĩnh Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 3702277054 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3702277054 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 37 là số phân khoảng; bảy chữ số 0227705 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Vĩnh Tân

986Tổng doanh nghiệp
623Đang hoạt động
272Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo347
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác275
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống44
Xây Dựng37
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản25
Vận Tải Kho Bãi24

Theo loại hình

Công ty TNHH805
Công ty TNHH MTV109
Công ty cổ phần38
Doanh nghiệp tư nhân9
Chưa phân loại7
Hợp tác xã6

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST622
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký140
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký91
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST71
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh32
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST29

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ