Công Ty TNHH Kim Vinh

Mã số thuế3701778724
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCông Ty TNHH Kim Vinh
Tên viết tắtKIVI CO.,LTD
Tên tiếng AnhKIM VINH COMPANY LIMITED
Tên giao dịchKIVI CO.,LTD
Địa chỉSố 14/32, khu phố Đông Tân, Phường Dĩ An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thế Hoàng
Ngày cấp GCN ĐKKD20/09/2010
Ngày bắt đầu hoạt động15/09/2010
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu17/09/2026 18:37
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty TNHH Kim Vinh đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
C23930Sản xuất sản phẩm gốm sứ khác
C23950Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
C31009Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng vật liệu khác
C1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện

Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Kim Vinh

Thông tin mã số thuế 3701778724 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công Ty TNHH Kim Vinh được đồng bộ gần nhất lúc 18:37 ngày 17/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế 3701778724 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3701778724 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 37 là số phân khoảng; bảy chữ số 0177872 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Địa chỉ của Công Ty TNHH Kim Vinh ở đâu?
Công Ty TNHH Kim Vinh đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 14/32, khu phố Đông Tân, Phường Dĩ An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Dĩ An, Hồ Chí Minh.
Công Ty TNHH Kim Vinh kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty TNHH Kim Vinh là Vận tải hàng hóa bằng đường bộ (mã ngành H4933). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 5 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Công Ty TNHH Kim Vinh còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, Công Ty TNHH Kim Vinh còn đăng ký tên KIM VINH COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3701778724 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Dĩ An

4.807Tổng doanh nghiệp
2.438Đang hoạt động
2.311Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.592
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo953
Xây Dựng477
Vận Tải Kho Bãi344
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống179
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản178

Theo loại hình

Công ty TNHH3.165
Công ty TNHH MTV989
Công ty cổ phần334
Doanh nghiệp tư nhân128
Cơ sở / cửa hàng cá thể58
Chưa phân loại52

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST2.424
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.438
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST461
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh213
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST199
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký50

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thế Hoàng"

Có tổng cộng 55 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT AUTO TECH

Mã số thuế:3703501206
9A/20 Đường Lê Văn Tách, Khu phố Bình Đường 1, Phường Dĩ An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SHINMEI VIỆT NAM

Mã số thuế:0111423956
Tầng 4, Toà B2, Tổ hợp TMDV và căn hộ cao cấp Hải Phát Plaza, Phường Đại Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI NỘI THẤT DUY ANH

Mã số thuế:2902265784
Xóm Viên Thành 2, Xã Hợp Minh, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM HẢI BÌNH

Mã số thuế:2803215687
Tổ dân phố Tân Hải, Phường Hải Bình, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NORU DEVOTION

Mã số thuế:0319329254
Văn Phòng 01, Tầng 09, Toà nhà Pearl Plaza, số 561A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH BẤT ĐỘNG SẢN AN PHÁT LAND VN

Mã số thuế:0202280832
Số 4 đường Đào Đô, Phường Hồng Bàng, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC ATM3 HOME

Mã số thuế:2803135544
Lô 16 - Nơ 15 MBQH 2125 đường Lê Hiến Tông, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GC PROSPEROUS

Mã số thuế:0801425639
T28 Khu dân cư thương mại Cẩm Điền, Xã Cẩm Giàng, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ KHÍ THIÊN AN

Mã số thuế:4300895969
Số 1098 Đường Trần Văn Trà, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NHÂN NGHĨA

Mã số thuế:0318164810
1017/123 Lạc Long Quân, Phường Bảy Hiền, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

21 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ