CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP |
| Địa chỉ | Số 618, đường Đinh Quang Ân, tổ 11, khu phố Hương Phước, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam. |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 18/08/2025 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 18/08/2025 |
| Cập nhật dữ liệu | 18/09/2026 04:36 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| 4311 | Phá dỡ |
| 4312 | Chuẩn bị mặt bằng |
| 4321 | Lắp đặt hệ thống điện |
| 4322 | Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí |
| 4329 | Lắp đặt hệ thống xây dựng khác |
| 4330 | Hoàn thiện công trình xây dựng |
| 4390 | Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác |
| 4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| 4753 | Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn |
| 4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| 7110 | Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan |
| 7120 | Kiểm tra và phân tích kỹ thuật |
| 7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
| 7730 | Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP
CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP là Phá dỡ (mã ngành 4311). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 13 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP còn hoạt động không?
Mã số thuế 3604045792 của CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP có mã số thuế 3604045792, được cấp ngày 18/08/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP, mã số thuế 3604045792 và địa chỉ Số 618, đường Đinh Quang Ân, tổ 11, khu phố Hương Phước, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP ở đâu?
CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC XD MNP đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 618, đường Đinh Quang Ân, tổ 11, khu phố Hương Phước, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Phước Tân, Đồng Nai.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Phước Tân
1.446Tổng doanh nghiệp
786Đang hoạt động
656Ngừng / tạm ngừng
1Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH1.025
Công ty TNHH MTV295
Công ty cổ phần74
Doanh nghiệp tư nhân41
Chưa phân loại3
Hợp tác xã3
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST786
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký390
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST143
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST75
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh48
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký3
Doanh nghiệp mới tại Phường Phước Tân
1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai
4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
