CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN

Mã số thuế3603993762
Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN
Địa chỉSố 5 đường Bảo Vệ, tổ 6, ấp Xây Dựng, Phường Trảng Bom, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Văn Tám
Ngày cấp GCN ĐKKD02/12/2024
Ngày bắt đầu hoạt động02/12/2024
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu01/10/2026 09:50
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
4632Bán buôn thực phẩm
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5629Dịch vụ ăn uống khác
4711Bán lẻ tổng hợp với lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn
1104Sản xuất mạch nha ủ men bia
4723Bán lẻ đồ uống
4633Bán buôn đồ uống
9321Hoạt động của các công viên vui chơi và công viên theo chủ đề
9319Hoạt động thể thao khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN

CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN còn hoạt động không?
Mã số thuế 3603993762 của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (01/10/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 3603993762 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3603993762 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 36 là số phân khoảng; bảy chữ số 0399376 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN có mã số thuế 3603993762, được cấp ngày 02/12/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Thông tin mã số thuế 3603993762 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN được đồng bộ gần nhất lúc 09:50 ngày 01/10/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH ẨM THỰC VƯỜN QUÊ GIANG ĐIỀN, mã số thuế 3603993762 và địa chỉ Số 5 đường Bảo Vệ, tổ 6, ấp Xây Dựng, Phường Trảng Bom, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Trảng Bom

1.040Tổng doanh nghiệp
527Đang hoạt động
509Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác323
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo211
Xây Dựng108
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ55
Hoạt Động Kinh Doanh Bất Động Sản47
Vận Tải Kho Bãi45

Theo loại hình

Công ty TNHH707
Công ty TNHH MTV190
Công ty cổ phần68
Doanh nghiệp tư nhân44
Hợp tác xã7
Trường học / cơ sở giáo dục6

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST526
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký264
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST176
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh40
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST29
NNT đã chuyển cơ quan thuế quản lý3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Văn Tám"

Có tổng cộng 697 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI ĐẠI HOÀNG SƠN

Mã số thuế:2401089231
Thôn Xương Lâm 2, Xã Lạng Giang, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI LOGISTICS ANH DUY

Mã số thuế:0111616524
Số 74 Khu dân cư Thăng Long, thôn Cổ Điển, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TÂM TIẾN PHÁT

Mã số thuế:2803241895
Thôn Thắng Lợi, Xã Xuân Hòa, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬN TẢI QUỐC TẾ PHƯƠNG NAM

Mã số thuế:2401084970
Thôn Khê Cầu, Xã Đồng Việt, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN CÁT TƯỜNG LOGISTIC

Mã số thuế:2601159782
Thôn 6, Xã Hạ Hòa, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TĐI

Mã số thuế:4101689947
Lô 11, Khu TMDV -1 đường Phan Thúc Trực, Phường Quy Nhơn Đông, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VINH THỊNH PHÁT

Mã số thuế:3703473573
Số 4/21 Đường Thủ Khoa Huân, Khu Phố Bình Phú, Phường Thuận Giao, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP TIẾN ĐẠT NAM THÀNH

Mã số thuế:1102161738
ấp Bình Tả 1, Xã Đức Hòa, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 2T THÁI NGUYÊN

Mã số thuế:4601665084
Xóm Hoà Bình, Xã Đại Từ, Thái Nguyên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINBOS

Mã số thuế:3502580085
Số 239 Đường Độc Lập, Quốc lộ 51, Phường Phú Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

23 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế:3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế:3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế:3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế:3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TMDV NGỌC PHÚC

Mã số thuế:3801356010
76 Khu phố 1, Phường Phước Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FORTALEZA AGRO MERCANTIL LTDA

Mã số thuế:3604111999
Số 518/1, khu phố 6, Phường Tam Hiệp, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ