CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN

Mã số thuế3603858509
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN
Tên viết tắtDAI DUC TAN COMMERCIAL COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhDAI DUC TAN COMMERCIAL COMPANY LIMITED
Tên giao dịchDAI DUC TAN COMMERCIAL COMPANY LIMITED
Địa chỉN3/15 khu phố 5, Phường Long Hưng, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Thanh
Ngày cấp GCN ĐKKD08/03/2022
Ngày bắt đầu hoạt động08/03/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu27/09/2026 11:49
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

C2599Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
C2511Sản xuất các cấu kiện kim loại
C2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
F4321Lắp đặt hệ thống điện
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
G4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN

Địa chỉ của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN ở đâu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN đăng ký địa chỉ trụ sở tại N3/15 khu phố 5, Phường Long Hưng, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Long Hưng, Đồng Nai.
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN còn hoạt động không?
Mã số thuế 3603858509 của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (27/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế 3603858509 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3603858509 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 36 là số phân khoảng; bảy chữ số 0385850 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 9 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN là bao nhiêu?
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN có mã số thuế 3603858509, được cấp ngày 08/03/2022. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Thông tin mã số thuế 3603858509 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI ĐẠI ĐỨC TÂN được đồng bộ gần nhất lúc 11:49 ngày 27/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Long Hưng

1.685Tổng doanh nghiệp
901Đang hoạt động
774Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác564
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo305
Xây Dựng255
Vận Tải Kho Bãi124
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ64
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ59

Theo loại hình

Công ty TNHH1.107
Công ty TNHH MTV364
Công ty cổ phần101
Doanh nghiệp tư nhân83
Hợp tác xã8
Chưa phân loại4

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST900
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký481
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST202
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh58
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST33
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký10

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Thanh"

Có tổng cộng 929 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH TM-DV MTV PHẾ LIỆU NGUYỄN THANH

Mã số thuế:0319714506
Số 103 Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Củ Chi, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV XNK BẢO ĐỨC PHÁT

Mã số thuế:0202368741
Số 45/254 Văn Cao, Phường Gia Viên, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI QUÂN KHANG ANH

Mã số thuế:0319686496
Số 288, Quốc lộ 22, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PILAND

Mã số thuế:2601160227
Số 59, Tổ 91, Khu 8, Phường Nông Trang, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT MAY MẶC GIA THANH

Mã số thuế:3703502030
Số 20, Đường Hồ Sinh Thái 1D, Khu nhà EcoLakes, Khu Phố Thạnh Hòa, Phường Thới Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THUẬT THANH

Mã số thuế:3801357744
Quốc lộ 14, Tổ 2, Thôn Đức Liễu, Xã Nghĩa Trung, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI SLAHO

Mã số thuế:0111587880
NV 6.1 Liền Kề Hải Âu, Phường Thanh Liệt, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VẬT LIỆU MỚI FAWEI

Mã số thuế:2803239060
Khu làng nghề Công nghiệp Hà Phong, Xã Hà Trung, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH V EVENT

Mã số thuế:0319645926
Số 22/12 Đường 167, Ấp 19, Xã Bình Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LATECH

Mã số thuế:0111566880
D20-TT14 Văn Quán, tổ dân phố 8, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

23 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế:3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế:3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế:3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế:3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TMDV NGỌC PHÚC

Mã số thuế:3801356010
76 Khu phố 1, Phường Phước Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FORTALEZA AGRO MERCANTIL LTDA

Mã số thuế:3604111999
Số 518/1, khu phố 6, Phường Tam Hiệp, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ