CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI

Mã số thuế3603788516
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI
Tên viết tắtCAO THAI SECURITY SERVICES COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhCAO THAI SECURITY SERVICES COMPANY LIMITED
Tên giao dịchCAO THAI SECURITY SERVICES COMPANY LIMITED
Địa chỉ147, Tổ 17, KP 4, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Thái Thanh Tuấn
Ngày cấp GCN ĐKKD25/01/2021
Ngày bắt đầu hoạt động25/01/2021
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu28/09/2026 18:38
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

N8010Hoạt động bảo vệ tư nhân
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4211Xây dựng công trình đường sắt
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4291Xây dựng công trình thủy
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4311Phá dỡ
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
G4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
G4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5224Bốc xếp hàng hóa
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
M7020Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
M7310Quảng cáo
N7810Hoạt động của các trung tâm giới thiệu việc làm
N8292Dịch vụ đóng gói

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI là Thái Thanh Tuấn theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3603788516.
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI còn hoạt động không?
Mã số thuế 3603788516 của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (28/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI có mã số thuế 3603788516, được cấp ngày 25/01/2021. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI còn đăng ký tên CAO THAI SECURITY SERVICES COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3603788516 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CAO THÁI là Hoạt động bảo vệ tư nhân (mã ngành N8010). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 22 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Trảng Dài

3.050Tổng doanh nghiệp
1.615Đang hoạt động
1.435Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác960
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo696
Xây Dựng471
Vận Tải Kho Bãi165
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ150
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ115

Theo loại hình

Công ty TNHH2.187
Công ty TNHH MTV577
Công ty cổ phần151
Doanh nghiệp tư nhân100
Hợp tác xã8
Trường học / cơ sở giáo dục8

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.615
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký870
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST258
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST198
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh109

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Thái Thanh Tuấn"

Có tổng cộng 10 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ THÁI ANH

Mã số thuế:3603897314
Khu 9, ấp 3, Xã Định Quán, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO NGOẠI NGỮ TRÍ TÍN

Mã số thuế:0317302306
21/8 đường số 3, Khu dân cư Bình Phú, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUÂN TM

Mã số thuế:0316917850
38/5 Đường TTN2, Phường Đông Hưng Thuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THÁI TUẤN TÚ

Mã số thuế:3702837299
Thửa đất số 3192, tờ bản đồ số 07-5, đường ĐX112, khu phố 8, Phường Phú An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TOÀN THÀNH PHÁT

Mã số thuế:3702796557
Số 56, Đường N6, Khu dân cư Bình An, Khu phố Ngãi Thắng, Phường Đông Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THE LITTLE HOUSE

Mã số thuế:0315801268
P3.07, TN The Prince Residence, 19-21 Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHƯỢNG YẾN TUÂN

Mã số thuế:0315209189
246/5 Đồng Đen, Phường 14(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Tuấn Hiệp Phát

Mã số thuế:3702072716
Số 56/2, Đường ĐX 106, Tổ 75, Khu phố 9, Phường Chánh Hiệp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẢO THIÊN PHÚ

Mã số thuế:0311443082
E5/98 Đường Thế Lữ, Ấp 10, Xã Tân Nhựt, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Cty TNHH Dịch Vụ Vận Chuyển Du Lịch Thái Việt

Mã số thuế:0305039298
108/807 Nguyễn Kiệm, P.03, Phường Hạnh Thông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

6 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế:3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế:3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế:3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế:3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TMDV NGỌC PHÚC

Mã số thuế:3801356010
76 Khu phố 1, Phường Phước Bình, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FORTALEZA AGRO MERCANTIL LTDA

Mã số thuế:3604111999
Số 518/1, khu phố 6, Phường Tam Hiệp, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ