CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG |
| Tên viết tắt | PHAM MINH DUNG GARMENT SERVICE COMPANY LIMITED |
| Tên tiếng Anh | PHAM MINH DUNG GARMENT SERVICE COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | PHAM MINH DUNG GARMENT SERVICE COMPANY LIMITED |
| Địa chỉ | 58/27, tổ 27, khu phố 4, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam. |
| Người đại diện | Mai Thị Thuỷ |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 17/09/2020 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 17/09/2020 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 18/09/2026 09:00 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| C1410 | May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) |
| C1392 | Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục) |
| C1393 | Sản xuất thảm, chăn, đệm |
| C1420 | Sản xuất sản phẩm từ da lông thú |
| C1430 | Sản xuất trang phục đan móc |
| C1512 | Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm |
| C1520 | Sản xuất giày, dép |
| G4641 | Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép |
| G4649 | Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình |
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| G4690 | Bán buôn tổng hợp |
| G4711 | Bán lẻ tổng hợp với lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn |
| G4719 | Bán lẻ tổng hợp khác |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| G4772 | Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh |
| G4773 | Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ) |
| M7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG
Thông tin mã số thuế 3603753545 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG được đồng bộ gần nhất lúc 09:00 ngày 18/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG ở đâu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG đăng ký địa chỉ trụ sở tại 58/27, tổ 27, khu phố 4, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Trảng Dài, Đồng Nai.
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG còn đăng ký tên PHAM MINH DUNG GARMENT SERVICE COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3603753545 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG còn hoạt động không?
Mã số thuế 3603753545 của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MAY MẶC PHẠM MINH DŨNG, mã số thuế 3603753545 và địa chỉ 58/27, tổ 27, khu phố 4, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Trảng Dài
3.050Tổng doanh nghiệp
1.615Đang hoạt động
1.435Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH2.187
Công ty TNHH MTV577
Công ty cổ phần151
Doanh nghiệp tư nhân100
Hợp tác xã8
Trường học / cơ sở giáo dục8
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST1.615
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký870
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST258
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST198
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh109
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Mai Thị Thuỷ"
Có tổng cộng 85 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai
4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
