CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS

Mã số thuế3603749612
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS
Tên viết tắtONTOPS INDUSTRY COMPANY LIMITED
Tên tiếng AnhONTOPS INDUSTRY COMPANY LIMITED
Tên giao dịchONTOPS INDUSTRY COMPANY LIMITED
Địa chỉSố 30, Lô S2, Khu dân cư An Hòa 2, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Châu Thúy Hằng
Ngày cấp GCN ĐKKD31/08/2020
Ngày bắt đầu hoạt động31/08/2020
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu09/09/2026 08:40
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
C2511Sản xuất các cấu kiện kim loại
C2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
C2599Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
C2740Sản xuất thiết bị điện chiếu sáng
C2750Sản xuất đồ điện dân dụng
C2790Sản xuất thiết bị điện khác
C2822Sản xuất máy công cụ và máy tạo hình kim loại
C2930Sản xuất phụ tùng và bộ phận phụ trợ cho xe ô tô và xe có động cơ khác
C3290Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
C3313Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện tử và quang học
C3314Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện
F4291Xây dựng công trình thủy
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4321Lắp đặt hệ thống điện
G4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
H4932Vận tải hành khách đường bộ khác
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
N7710Cho thuê xe có động cơ
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS còn hoạt động không?
Mã số thuế 3603749612 của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (09/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS có mã số thuế 3603749612, được cấp ngày 31/08/2020. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS còn đăng ký tên ONTOPS INDUSTRY COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 3603749612 đều cho ra cùng một kết quả.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS là Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác (mã ngành G4659). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 21 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS ở đâu?
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP ONTOPS đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 30, Lô S2, Khu dân cư An Hòa 2, Phường Trấn Biên, TP Đồng Nai, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Trấn Biên, Đồng Nai.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Trấn Biên

4.816Tổng doanh nghiệp
2.135Đang hoạt động
2.680Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Đồng Nai: 54.766 doanh nghiệp, trong đó 25.761 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác1.698
Xây Dựng621
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo605
Vận Tải Kho Bãi315
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ279
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ214

Theo loại hình

Công ty TNHH3.076
Công ty TNHH MTV923
Công ty cổ phần405
Doanh nghiệp tư nhân256
VP luật sư / công chứng / thừa phát lại22
Công ty khác19

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST2.131
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.560
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST831
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh163
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST126
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)4

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Đồng Nai

4 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH T-Q

Mã số thuế:3604112375
Số 02, đường Huỳnh Văn Lũy, tổ 6, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV KT TÂM PHÚC

Mã số thuế:3604112431
Tổ 5, khu phố Tân Lập, Phường Phước Tân, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV TRÁI CÂY ĐẠI CÁT

Mã số thuế:3604112142
Số 509, tổ 11, ấp Tân Bảo, Xã Cẩm Mỹ, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ ĐÔNG LONG

Mã số thuế:3801356067
Số 28, đường Nguyễn Thượng Hiền, khu phố Phú Thanh, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Đồng Nai

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ