CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI

Mã số thuế3502361414
Trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI
Địa chỉSố 197 - 197A Hoàng Hoa Thám, Phường Vũng Tàu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Kim Hoàng
Ngày cấp GCN ĐKKD02/05/2018
Ngày bắt đầu hoạt động24/04/2018
Kết thúc năm tài chính2026-12-31T00:00:00Z
Cập nhật dữ liệu06/06/2026 15:54
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

S96100Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao);.
G4632Bán buôn thực phẩm
I5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
R93290Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI

Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI là Nguyễn Thị Kim Hoàng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3502361414.
Mã số thuế 3502361414 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3502361414 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 35 là số phân khoảng; bảy chữ số 0236141 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI, mã số thuế 3502361414 và địa chỉ Số 197 - 197A Hoàng Hoa Thám, Phường Vũng Tàu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI ở đâu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 197 - 197A Hoàng Hoa Thám, Phường Vũng Tàu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Vũng Tàu, Hồ Chí Minh.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA CALI có mã số thuế 3502361414, được cấp ngày 24/04/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Vũng Tàu

2.692Tổng doanh nghiệp
1.056Đang hoạt động
1.609Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác784
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống441
Xây Dựng344
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo176
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ148
Vận Tải Kho Bãi142

Theo loại hình

Công ty TNHH1.946
Công ty cổ phần323
Doanh nghiệp tư nhân222
Công ty TNHH MTV45
Chưa phân loại44
Công ty khác13

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.040
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST956
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký449
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh123
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST81
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký22

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Kim Hoàng"

Có tổng cộng 46 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG VÀ XÂY LẮP MEKONG

Mã số thuế:1801825727
D2/23, đường 47, KDC 586, Phường Hưng Phú, TP Cần Thơ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIANG HOÀNG LÊ

Mã số thuế:0318999143
269/103 Phan Huy Ích, Phường An Hội Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KIM HOÀNG

Mã số thuế:1102093125
Thửa đất số 78,tờ bản đồ số 2,đường tỉnh 825,ấp Bình Hữu 1, Xã Mỹ Hạnh, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XE MÁY HOÀNG DŨNG

Mã số thuế:3603982619
Số 467, ấp Suối Nhát, Xã Xuân Đông, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANNA FOODS

Mã số thuế:0318574246
31/28 Ung Văn Khiêm, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẠT KIMAIR

Mã số thuế:0318534966
10/1 Đường số 5, Phường Bình Thới, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI KIM HOÀNG

Mã số thuế:0318238653
75/2 đường 359, Khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI INOX HOÀNG KIM

Mã số thuế:0317553275
43 Đinh Liệt, Phường Phú Thọ Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CINDY

Mã số thuế:0317450424
37/7/3 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HOÀNG NGUYÊN BP

Mã số thuế:3801271871
Tổ 1, Thôn 6, Xã Nghĩa Trung, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

79 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế:0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế:0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế:0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế:0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế:0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế:0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ