CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN

Mã số thuế3301759371
Trạng thái NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN
Địa chỉ86A Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.
Người đại diện LÊ NGUYÊN THẢO AN
Ngày cấp GCN ĐKKD06/02/2026
Ngày bắt đầu hoạt động06/02/2026
Cập nhật dữ liệu23/09/2026 21:40
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN, mã số thuế 3301759371 và địa chỉ 86A Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN ở đâu?
CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN đăng ký địa chỉ trụ sở tại 86A Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Thuận Hoá, Huế.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN có mã số thuế 3301759371, được cấp ngày 06/02/2026. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN là Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động (mã ngành 5610).
CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN còn hoạt động không?
Mã số thuế 3301759371 của CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN MINH NGÂN đang ở trạng thái NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (23/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Thuận Hoá

1.804Tổng doanh nghiệp
706Đang hoạt động
1.082Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Huế: 9.861 doanh nghiệp, trong đó 4.142 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác393
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống305
Xây Dựng208
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ148
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo134
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ96

Theo loại hình

Công ty TNHH666
Công ty TNHH MTV424
Doanh nghiệp tư nhân280
Công ty cổ phần261
Cơ quan nhà nước khác33
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)29

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST705
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST654
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký231
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST114
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh83
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký16

Doanh nghiệp có người đại diện tên "LÊ NGUYÊN THẢO AN"

Có tổng cộng 2 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MTV AN SƠN SÔNG HƯƠNG

Mã số thuế:3301755169
Tòa nhà Times Square - 5 Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GIẢI TRÍ AN SƠN

Mã số thuế:3301637045
86 Lê Lợi, Phường Thuận Hóa, TP Huế, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ