CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM

Mã số thuế3002260270
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM
Địa chỉSố nhà 212, đường Nguyễn Du, Phường Thành Sen, Hà Tĩnh, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Lệ Thủy
Ngày cấp GCN ĐKKD16/11/2022
Ngày bắt đầu hoạt động16/11/2022
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu18/09/2026 21:15
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

P8559Giáo dục khác chưa được phân vào đâu
4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ
4632Bán buôn thực phẩm
4633Bán buôn đồ uống
0118Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
0119Trồng cây hàng năm khác
0121Trồng cây ăn quả
0128Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
8511Giáo dục nhà trẻ
8512Giáo dục mẫu giáo
8559Giáo dục khác chưa được phân vào đâu
6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu
6630Hoạt động quản lý quỹ
6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
4690Bán buôn tổng hợp
4711Bán lẻ tổng hợp với lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4761Bán lẻ sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
4719Bán lẻ tổng hợp khác
4721Bán lẻ lương thực
1030Chế biến và bảo quản rau quả
4774Bán lẻ hàng hóa đã qua sử dụng
5510Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5629Dịch vụ ăn uống khác
5630Dịch vụ phục vụ đồ uống
7911Đại lý lữ hành
7990Hoạt động liên quan đến du lịch khác
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM, mã số thuế 3002260270 và địa chỉ Số nhà 212, đường Nguyễn Du, Phường Thành Sen, Hà Tĩnh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 3002260270 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 3002260270 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 30 là số phân khoảng; bảy chữ số 0226027 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 0 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM là Nguyễn Thị Lệ Thủy theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 3002260270.
Thông tin mã số thuế 3002260270 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM được đồng bộ gần nhất lúc 21:15 ngày 18/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM còn hoạt động không?
Mã số thuế 3002260270 của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GOG VIỆT NAM đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (18/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Thành Sen

2.124Tổng doanh nghiệp
1.073Đang hoạt động
1.050Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Hà Tĩnh: 10.325 doanh nghiệp, trong đó 5.026 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác507
Xây Dựng484
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ246
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo143
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ90
Vận Tải Kho Bãi87

Theo loại hình

Công ty TNHH1.117
Công ty cổ phần676
Công ty TNHH MTV91
Doanh nghiệp tư nhân51
Cơ quan nhà nước khác43
Hợp tác xã27

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.068
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký464
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST432
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh92
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST62
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế)5

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Lệ Thủy"

Có tổng cộng 91 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRÁI CÂY THỦY DƯ

Mã số thuế:3604099156
Số 7/1, đường số 12, khu phố Tân Phong, Phường Hàng Gòn, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI NHƯ Ý

Mã số thuế:4300927875
69 Nguyễn Công Phương, Xã Nghĩa Hành, Quảng Ngãi, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TUYÊN THÀNH TÀI

Mã số thuế:5000918952
Số nhà 20, tổ 2, Phường Nông Tiến, Tuyên Quang, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VÀNG BẠC KIM NGỌC THUỶ

Mã số thuế:5901237317
Thôn 2, Xã Ia Ko, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT- THƯƠNG MẠI RUBBER T&T VIỆT NAM

Mã số thuế:0111198732
Số nhà 12, Ngõ 1, Thôn Ngọc Trục, Xã Ứng Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CP HTV TÂN AN VƯƠNG

Mã số thuế:0402284640
22 Lê Độ, Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

Trường Tiểu học Tây Sơn

Mã số thuế:0103643919
Số 60 Lê đại hành, Phường Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỦY HẢI EXPRESS

Mã số thuế:6001790231
Số 294/14 Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Đắk Lắk, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN NGUYỄN THỊ LỆ THUỶ

Mã số thuế:0318731298
B14/11 Ấp 2, Xã Tân Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DẦU NHỜN TÂY BẮC ĐN

Mã số thuế:3603988057
số 15, đường Lê Đại Hành, tổ 1, ấp 3, Phường Trảng Bom, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ