| Tên tiếng Việt | CÔNG TY CP ĐẤU GIÁ TÀI SẢN NGHỆ AN |
| Tên viết tắt | NAJ.,JSC |
| Tên tiếng Anh | NGHE AN ASSET AUCTION JOINT STOCK COMPANY |
| Tên giao dịch | NAJ.,JSC |
| Địa chỉ | Số 7.D1 Đại lộ V.I Lê Nin, Phường Vinh Phú, Nghệ An, Việt Nam. |
| Người đại diện | Hồ Thị Thủy |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 17/12/2010 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 17/12/2010 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 19/06/2026 14:35 Cập nhật ngay |
CÔNG TY CP ĐẤU GIÁ TÀI SẢN NGHỆ AN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
| G4610 | Đại lý, môi giới, đấu giá |
| M70200 | Hoạt động tư vấn quản lý |
| N82300 | Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại |
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Toàn Tỉnh Nghệ An: 23.198 doanh nghiệp, trong đó 10.464 đang hoạt động.
Có tổng cộng 56 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
19 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
139 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua