CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA

Mã số thuế2900811910
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA
Tên viết tắtBINH MINH VINA.,JSC
Tên tiếng AnhBINH MINH VINA CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịchBINH MINH VINA.,JSC
Địa chỉSố 24, đường Lê Hoàn, khối Yên Vinh, Phường Trường Vinh, Nghệ An, Việt Nam.
Người đại diện PHẠM ANH DŨNG
Ngày cấp GCN ĐKKD15/08/2007
Ngày bắt đầu hoạt động22/08/2007
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu07/07/2026 05:18
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
B0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
C25920Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
E3700Thoát nước và xử lý nước thải
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4211Xây dựng công trình đường sắt
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4221Xây dựng công trình điện
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4291Xây dựng công trình thủy
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F43110Phá dỡ
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F43210Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F43290Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F43300Hoàn thiện công trình xây dựng
F43900Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
H5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
M70200Hoạt động tư vấn quản lý
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
N7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA

Địa chỉ của CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA ở đâu?
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 24, đường Lê Hoàn, khối Yên Vinh, Phường Trường Vinh, Nghệ An, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Trường Vinh, Nghệ An.
Ai là người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA?
Người đại diện của CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA là PHẠM ANH DŨNG theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2900811910.
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA là Xây dựng công trình cấp, thoát nước (mã ngành F4222). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 30 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA, mã số thuế 2900811910 và địa chỉ Số 24, đường Lê Hoàn, khối Yên Vinh, Phường Trường Vinh, Nghệ An, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH VINA còn đăng ký tên BINH MINH VINA CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 2900811910 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Trường Vinh

3.599Tổng doanh nghiệp
1.483Đang hoạt động
2.111Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Nghệ An: 23.198 doanh nghiệp, trong đó 10.464 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác909
Xây Dựng794
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ373
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo246
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ184
Giáo Dục Và Đào Tạo158

Theo loại hình

Công ty TNHH1.890
Công ty cổ phần1.355
Doanh nghiệp tư nhân174
Công ty TNHH MTV104
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)16
Cơ quan nhà nước khác12

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.483
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký1.164
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST695
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh157
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST95
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký3

Doanh nghiệp có người đại diện tên "PHẠM ANH DŨNG"

Có tổng cộng 99 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH HẢI TRIỀU QUANG

Mã số thuế:0319417447
576/78 Đoàn Văn Bơ, Phường Khánh Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯỢNG HUỆ

Mã số thuế:3502574719
Số nhà D19 Đường Ven Biển, Tổ 7, Ấp Phước Thái, Xã Long Hải, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VƯƠNG ĐỨC

Mã số thuế:2601148050
Thửa đất số 196, Tờ bản đồ số 24, Khu 10, Xã Tam Nông, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUNG DŨNG MH

Mã số thuế:0901223121
Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRÀ ÂU LẠC

Mã số thuế:0601306056
Thôn Bình Minh, Xã Giao Thủy, Ninh Bình, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHẠM HOÀNG DŨNG

Mã số thuế:0202298043
Số 702 đường Trường Chinh, Phường Kiến An, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THIẾT GIA

Mã số thuế:0318995572
125-127 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DT PHONG VY

Mã số thuế:0402274378
28 Bùi Tấn Diên, Phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC NỘI THẤT VÀ XÂY DỰNG PAD

Mã số thuế:0110962786
Tầng 2, V6-A02, Lô đất trung tâm dịch vụ 01, Khu đô thị mới An Hưng, Phường Dương Nội, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHỐNG THẤM TẢN VIÊN SƠN VIỆT NAM

Mã số thuế:0110919981
Số nhà 22, ngõ 85 đường Cầu Đông, Thôn Nhuế, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ