CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC

Mã số thuế2803173363
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC
Địa chỉNhà ông Lê Văn Long, thôn Yên Doãn 1, Phường Đông Quang, Thanh Hóa, Việt Nam.
Người đại diện LÊ KHẮC KHANH
Ngày cấp GCN ĐKKD25/06/2025
Ngày bắt đầu hoạt động25/06/2025
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu27/09/2026 18:35
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

G4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
A0220Khai thác gỗ
B0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
C1610Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
C1623Sản xuất bao bì bằng gỗ
C2394Sản xuất xi măng, vôi và thạch cao
C2395Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao
C2396Cắt, tạo dáng và hoàn thiện đá
C2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
C3290Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
F4101Xây dựng nhà để ở
F4102Xây dựng nhà không để ở
F4211Xây dựng công trình đường sắt
F4212Xây dựng công trình đường bộ
F4221Xây dựng công trình điện
F4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229Xây dựng công trình công ích khác
F4291Xây dựng công trình thủy
F4292Xây dựng công trình khai khoáng
F4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4311Phá dỡ
F4312Chuẩn bị mặt bằng
F4321Lắp đặt hệ thống điện
F4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4330Hoàn thiện công trình xây dựng
F4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
H4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
M7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC có mã số thuế 2803173363, được cấp ngày 25/06/2025. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC ở đâu?
CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC đăng ký địa chỉ trụ sở tại Nhà ông Lê Văn Long, thôn Yên Doãn 1, Phường Đông Quang, Thanh Hóa, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Đông Quang, Thanh Hoá.
Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC, mã số thuế 2803173363 và địa chỉ Nhà ông Lê Văn Long, thôn Yên Doãn 1, Phường Đông Quang, Thanh Hóa, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Mã số thuế 2803173363 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 2803173363 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 28 là số phân khoảng; bảy chữ số 0317336 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 3 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TM AN PHÚ LỘC là LÊ KHẮC KHANH theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2803173363.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Đông Quang

912Tổng doanh nghiệp
472Đang hoạt động
440Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Thanh Hoá: 28.324 doanh nghiệp, trong đó 12.516 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác226
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo160
Xây Dựng150
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ78
Khai Khoáng42
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ36

Theo loại hình

Công ty TNHH608
Công ty cổ phần198
Doanh nghiệp tư nhân42
Công ty TNHH MTV32
Hợp tác xã13
Cơ quan nhà nước khác5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST472
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký288
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST81
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh45
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST26

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Thanh Hoá

3 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIÊN ÂN

Mã số thuế:2803236221
Lô 02 Cảng Hới, Khu phố Trung Thịnh, Phường Sầm Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ MINH ĐỨC

Mã số thuế:2803236260
Số nhà 48 Nguyễn Bính, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VÀ THƯƠNG MẠI ĐẰNG VIỆT THÀNH THỊNH

Mã số thuế:2803236214
Số nhà 154, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Bỉm Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Thanh Hoá

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ