CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM |
| Tên viết tắt | THUAN PHAT PT88 VIETNAM COMPANY LIMITED |
| Tên tiếng Anh | THUAN PHAT PT88 VIETNAM COMPANY LIMITED |
| Tên giao dịch | THUAN PHAT PT88 VIETNAM COMPANY LIMITED |
| Địa chỉ | Khu 10, Xã Vạn Xuân, Phú Thọ, Việt Nam. |
| Người đại diện | Đoàn Thanh Tâm |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 23/02/2024 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 23/02/2024 |
| Kết thúc năm tài chính | 31/12 |
| Cập nhật dữ liệu | 19/09/2026 04:53 |
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp
Ngành nghề kinh doanh
| M7110 | Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan |
| F4101 | Xây dựng nhà để ở |
| F4102 | Xây dựng nhà không để ở |
| F4211 | Xây dựng công trình đường sắt |
| F4212 | Xây dựng công trình đường bộ |
| F4221 | Xây dựng công trình điện |
| F4222 | Xây dựng công trình cấp, thoát nước |
| F4223 | Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc |
| F4229 | Xây dựng công trình công ích khác |
| F4291 | Xây dựng công trình thủy |
| F4292 | Xây dựng công trình khai khoáng |
| F4293 | Xây dựng công trình chế biến, chế tạo |
| F4299 | Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác |
| F4311 | Phá dỡ |
| F4312 | Chuẩn bị mặt bằng |
| F4321 | Lắp đặt hệ thống điện |
| F4322 | Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí |
| F4329 | Lắp đặt hệ thống xây dựng khác |
| F4330 | Hoàn thiện công trình xây dựng |
| F4390 | Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác |
| C3320 | Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp |
| N8230 | Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
| G4610 | Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa |
| G4620 | Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống |
| G4659 | Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác |
| G4662 | Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác |
| G4690 | Bán buôn tổng hợp |
| G4753 | Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn |
| G4759 | Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu |
| G4772 | Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh |
| G4773 | Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ) |
| G4774 | Bán lẻ hàng hóa đã qua sử dụng |
| H5210 | Kho bãi và lưu giữ hàng hóa |
| H5224 | Bốc xếp hàng hóa |
| H5225 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ |
| H5229 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải |
| K6619 | Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu |
| L6810 | Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê |
| M7020 | Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác |
| M7211 | Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học tự nhiên |
| M7212 | Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ |
| M7410 | Hoạt động thiết kế chuyên dụng |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM có mã số thuế 2601102112, được cấp ngày 23/02/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM là Đoàn Thanh Tâm theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2601102112.
Thông tin mã số thuế 2601102112 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM được đồng bộ gần nhất lúc 04:53 ngày 19/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Địa chỉ của CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM ở đâu?
CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM đăng ký địa chỉ trụ sở tại Khu 10, Xã Vạn Xuân, Phú Thọ, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Xã Vạn Xuân, Phú Thọ.
CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH THUẬN PHÁT PT88 VIỆT NAM còn đăng ký tên THUAN PHAT PT88 VIETNAM COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 2601102112 đều cho ra cùng một kết quả.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Xã Vạn Xuân
88Tổng doanh nghiệp
47Đang hoạt động
41Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Tỉnh Phú Thọ: 29.223 doanh nghiệp, trong đó 15.414 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH55
Công ty cổ phần14
Hợp tác xã6
Công ty TNHH MTV5
Trường học / cơ sở giáo dục4
Cơ quan nhà nước khác3
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST47
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST14
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký12
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST11
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh4
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Đoàn Thanh Tâm"
Có tổng cộng 9 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Phú Thọ
2 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
