CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN

Mã số thuế2301294406
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN
Tên viết tắtNAM THANH BN INVESTMENT CO.,LTD
Tên tiếng AnhNAM THANH BN INVESTMENT COMPANY LIMITED
Tên giao dịchNAM THANH BN INVESTMENT CO.,LTD
Địa chỉSố 21 đường Kinh Bắc, Khu Thị Chung, Phường Kinh Bắc, TP Bắc Ninh, Việt Nam.
Người đại diện Đỗ Bắc Hải
Ngày cấp GCN ĐKKD15/07/2024
Ngày bắt đầu hoạt động15/07/2024
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu25/09/2026 10:52
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

H4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
8292Dịch vụ đóng gói
5224Bốc xếp hàng hóa
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932Vận tải hành khách đường bộ khác
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4651Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN

Xuất hóa đơn cho CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN, mã số thuế 2301294406 và địa chỉ Số 21 đường Kinh Bắc, Khu Thị Chung, Phường Kinh Bắc, TP Bắc Ninh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN là Đỗ Bắc Hải theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2301294406.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN còn hoạt động không?
Mã số thuế 2301294406 của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (25/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN có mã số thuế 2301294406, được cấp ngày 15/07/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NAM THÀNH BN còn đăng ký tên NAM THANH BN INVESTMENT COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 2301294406 đều cho ra cùng một kết quả.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Kinh Bắc

2.493Tổng doanh nghiệp
1.357Đang hoạt động
1.135Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Bắc Ninh: 38.230 doanh nghiệp, trong đó 20.900 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác786
Xây Dựng301
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo289
Dịch Vụ Lưu Trú Và Ăn Uống146
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ145
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ140

Theo loại hình

Công ty TNHH1.921
Công ty cổ phần391
Công ty TNHH MTV38
Cơ quan nhà nước khác36
Doanh nghiệp tư nhân20
Trường học / cơ sở giáo dục14

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST1.356
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST613
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký280
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh122
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST120
—1

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ