CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ
| Tên tiếng Việt | CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ |
| Địa chỉ | Số 46 Hùng Vương, Phường Sóc Trăng, TP Cần Thơ, Việt Nam. |
| Người đại diện | Phan Công Phúc |
| Ngày cấp GCN ĐKKD | 20/04/2018 |
| Ngày bắt đầu hoạt động | 20/04/2018 |
| Kết thúc năm tài chính | 2026-12-31T00:00:00Z |
| Cập nhật dữ liệu | 28/09/2026 02:02 |
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.
- Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
- Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
- Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút
Ngành nghề kinh doanh
| G4620 | Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống. |
| H4931 | Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt) |
| M7320 | Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận |
| H4932 | Vận tải hành khách đường bộ khác |
| I5610 | Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động |
| N7990 | Hoạt động liên quan đến du lịch khác |
| N8230 | Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại |
| P8531 | Đào tạo sơ cấp |
| I5510 | Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự |
| M7020 | Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác |
| G4631 | Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ |
| P8532 | Đào tạo trung cấp |
| A0111 | Trồng lúa |
| A0163 | Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch |
| C1061 | Xay xát và sản xuất bột thô |
| N7710 | Cho thuê xe có động cơ |
| N7912 | Điều hành tua du lịch |
| N8299 | Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu |
| H4933 | Vận tải hàng hóa bằng đường bộ |
| M7310 | Quảng cáo |
| N7911 | Đại lý lữ hành |
| P8559 | Giáo dục khác chưa được phân vào đâu |
| G4719 | Bán lẻ tổng hợp khác |
Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ là Phan Công Phúc theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 2200746141.
Thông tin mã số thuế 2200746141 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ được đồng bộ gần nhất lúc 02:02 ngày 28/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ còn hoạt động không?
Mã số thuế 2200746141 của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ đang ở trạng thái NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (28/09/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ là Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống. (mã ngành G4620). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 22 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP NÔNG NGHIỆP AZ có mã số thuế 2200746141, được cấp ngày 20/04/2018. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Căn cứ: Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025 và Thông tư 90/2026/TT-BTC quy định về đăng ký thuế (hiệu lực 01/7/2026). Xem thêm cấu trúc mã số thuế và danh mục 10 trạng thái mã số thuế.
Thống kê doanh nghiệp tại Phường Sóc Trăng
625Tổng doanh nghiệp
269Đang hoạt động
356Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày
Toàn Thành phố Cần Thơ: 31.585 doanh nghiệp, trong đó 13.281 đang hoạt động.
Ngành nghề phổ biến
Theo loại hình
Công ty TNHH398
Doanh nghiệp tư nhân96
Công ty TNHH MTV79
Công ty cổ phần34
Cơ quan nhà nước khác6
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ)6
Theo tình trạng
NNT đã được cấp MST269
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST241
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký85
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh16
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST13
NNT chờ làm thủ tục phá sản1
Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phan Công Phúc"
Có tổng cộng 6 doanh nghiệp trùng tên người đại diện
Doanh nghiệp mới tại Thành phố Cần Thơ
5 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua
