CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU

Mã số thuế1900671274
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng ViệtCÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU
Tên viết tắtCTY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BL
Tên giao dịchCTY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BL
Địa chỉSố 233, Quốc Lộ 1A, Ấp Tân Tạo, Xã Vĩnh Lợi, Cà Mau, Việt Nam.
Người đại diện Hồ Thị Bé Trâm
Ngày cấp GCN ĐKKD31/12/2020
Ngày bắt đầu hoạt động31/12/2020
Kết thúc năm tài chính31/12
Cập nhật dữ liệu17/09/2026 22:24
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

A0118Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
A0161Hoạt động dịch vụ trồng trọt
A0162Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
A0163Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
A0164Xử lý hạt giống để nhân giống

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU

Mã số thuế 1900671274 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 1900671274 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 19 là số phân khoảng; bảy chữ số 0067127 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU là Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa (mã ngành A0118). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 4 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU có mã số thuế 1900671274, được cấp ngày 31/12/2020. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Ai là người đại diện của CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU?
Người đại diện của CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU là Hồ Thị Bé Trâm theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 1900671274.
Thông tin mã số thuế 1900671274 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH CÂY CẢNH VÂN ANH BẠC LIÊU được đồng bộ gần nhất lúc 22:24 ngày 17/09/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Vĩnh Lợi

199Tổng doanh nghiệp
112Đang hoạt động
87Ngừng / tạm ngừng
0Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Cà Mau: 13.222 doanh nghiệp, trong đó 5.361 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Xây Dựng63
Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác45
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo21
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ13
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản5
Vận Tải Kho Bãi5

Theo loại hình

Công ty TNHH81
Công ty TNHH MTV69
Doanh nghiệp tư nhân30
Công ty cổ phần7
Chưa phân loại4
Cơ quan nhà nước khác3

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST112
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký34
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST33
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh13
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST7

Danh mục công cụ 121

Thuế & kế toán14
Lao động & BHXH8
Doanh nghiệp16
Tài chính8
Dân sự10
Hành chính6
Giao thông16
Đất đai & xây dựng4
Nông nghiệp6
Giáo dục17
Y tế7
Lịch & văn hóa9
Xem tất cả 121 công cụ